PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครพอมีประสบการทำงาน aim star

_SaBasTaiN_
12th November 2012, 19:54
ขอความคิดเห็นจากหลายๆท่าน ณ ที่นี้หน่อยนะครับใครพอมีประสบการ การทำงานกับธุรกิจ aim star บ้างมาเเชร์ให้ผมฟังมั่งว่ามันมีข้อเสียขอดีกันยังไงบ้าง พอดีมีเพื่อนมา ชักชวน ทำธุรกิจเเต่ผมไม่มีความรู้เรื่องหยั่งนี้เลย เลยอยากขอความเห็น หน่อยครับ

KnocKingMasterM
12th November 2012, 22:40
อย่านะะนาย ไม่ ไม่ ผมเตือนคุณแล้วนะ!

[Mz]_Zero
12th November 2012, 23:02
อย่าเลยครับ เอาง่ายๆเลยนะไม่ใกล้ไม่ไกล คนที่ทำอยู่หน้าบ้านผมเอง

บอกสิ้นปีจะได้โบนัส 50,000 [เมื่อ 2ปีที่แล้ว] จนตอนนี้ผมก็ยังไม่เห็นว่าลุงเขา

จะมีอะไรเพิ่มเติมเลย บ้านก็โทรมๆ เก่าๆ = =" ทางที่ดีอย่าเสี่ยงเลยครับ