PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : การอัพเดทวินโดร์

oReDCaRSo
12th November 2012, 22:44
ผมเห็นในหลายๆเว็บเค้าบอกว่าตอน Active Window ถ้า Serial มันมีตัว OEM ยุจะสามารถอัพเดทได้โดยไม่มีปัญหาถึงจะไม่ใช่ของแท้
แต่ก็มีคนคัดค้านยุเยอะเหมือนกันเลยอยากรุ้ว่ามันเปนยังไงกันแน่หรออยากศึกษาไว้ครับ อิอิ

Gokusen
13th November 2012, 11:00
ก็ถ้าคุณลงตัวแอปทิปwindows ไปแล้วถ้าลองไปตรวจในเว็บ Mtcrosoft แล้วมันบอกเป็นของแท้ คุณสามารถรับสิทธิแท้ฟรี ได้ไรนี่ล่ะ แสดงว่าwindows คุณแอปทิปเป็นของแท้แล้วครับทีนี้คุณจะอัพเดทwindows กี่ครั้งกี่รอบกี่เดือนก็ได้ครับ เพราะมันเป็นของแท้แล้ว