PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอคำแนะนำด้วยครับสำหรับผู้รู้หรือเคยเจอปัญหานี้

HaremBelL
14th November 2012, 10:11
เครื่องWindows XP 32bit แล้วผมจะลง Windows7 64bit แล้วมันลงไม่ได้เพราะอะไรมันขึ้นมาแบบนี้ครับ

is not a valid win32 application ขอคำแนะนำด้วยนะคับ

Gokusen
14th November 2012, 14:21
อย่าบอกว่านายกดติดตั้งบนหน้าจอ dektop :sweat ก็ติดตั้งตามปกติครับไรท์ไฟลืISO ไส่แผ่น เหมือนwindows ทั่วไป ฟอเมตไดว์ทีนายลงwin XP อันเก่าไว้แค่นี้ก็ติดตั้งได้แล้วนี่ครับ คอมเก่าผมยังลงXP และก็ลง 7 ได้ตามปกติน่ะ

HaremBelL
14th November 2012, 15:07
อย่าบอกว่านายกดติดตั้งบนหน้าจอ dektop :sweat ก็ติดตั้งตามปกติครับไรท์ไฟลืISO ไส่แผ่น เหมือนwindows ทั่วไป ฟอเมตไดว์ทีนายลงwin XP อันเก่าไว้แค่นี้ก็ติดตั้งได้แล้วนี่ครับ คอมเก่าผมยังลงXP และก็ลง 7 ได้ตามปกติน่ะ

อ่อคับเดวผมจะลองดูตามคำแนะนำนะคับ จะมารายงานผลต่อไปคับ

chikuva
15th November 2012, 19:17
เขียนใส่แผ่นหรือแฟรตไดร์แล้วก็ต้องค่าจาก bios ให้บูตจากแผ่นหรือแฟรตไดร์ครับ