PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Microsoft office2010 ชื้อบ้านหม้อ

nescafe
15th November 2012, 16:01
ขออภัยที่ผิดหมวด อยากรบกวนขอความรู้ครับ ผมซื้อ Microsoft office2010 ที่บ้านหม้อข้อมูลเกือบ8GB ใช้งานได้เลยไม่ต้องมีคีย์ แตกโปรแกรมทีละไฟล์ตามที่เราจะนำไปใช้อยากทราบว่าแผ่นนีี้เป็นตัวทดลองใช้หรือเปล่าครับ. และผมทดลองโหลดตามเวปที่เขาแจก Microsoft office2010 ได้ไฟล์มาแค่664MB และลองแตกโปรแกรมออกมาแตกแค่Supupครั้งเดียวก็มาครบทั้งตระกูลoffice แต่ไม่เข้าใจว่าไฟล์แค่664MBไม่เหมือนทีซื้อมาไฟล์เกือบ8GB ทั้ง2แตกต่างกันอย่างไรครับ แผ่นที่ซื้อมาไม่มีโปรแกรมอื่นๆแถมเป็นแผ่นMicrosoft office2010 อย่างเดียวครับ ขอบคุณครับ