PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : งานเข้าแล้ววว ลืมรหัส hon

fuxfamezer
15th November 2012, 18:05
แบบว่าผมเลิกเล่นฮอนไปประมาณเกือบ 3 เดือนได้ครับแล้วจะกลับมาเล่นอีกทีผมจำรหัสไม่ได้เลยแล้วดันล้างเครื่องไปอีกหายหมดเลยทำไงดีครับผม TT

RlucksN
15th November 2012, 18:15
ไม่เคยเล่น hon นะ แต่คิดว่าทุกเกมมันก็น่าจะมีระบบลืมรหัสไม่ใช่เหรอ แบบกรอกข้อมูลอะไรไปเพื่อขอรหัสใหม่อะไรแบบเนี้ย แบบง่ายๆ

fuxfamezer
15th November 2012, 18:16
ไม่เคยเล่น hon นะ แต่คิดว่าทุกเกมมันก็น่าจะมีระบบลืมรหัสไม่ใช่เหรอ แบบกรอกข้อมูลอะไรไปเพื่อขอรหัสใหม่อะไรแบบเนี้ย แบบง่ายๆ

นั่นแหล่ะครับมันมีแต่ว่าพอผมกดไปมันมห้ใส่เมลกับชื่อผมจำชื่อไม่ได้ครับ TT

RlucksN
15th November 2012, 18:23
นั่นแหล่ะครับมันมีแต่ว่าพอผมกดไปมันมห้ใส่เมลกับชื่อผมจำชื่อไม่ได้ครับ TT

ชื่อที่ตัวเองเป็นคนคิดเอง ยังไงมันก็ไม่มีทางลืมไปหมดได้หรอกครับ ลองพยายามนึกดู

ตอนผมลืม ID steam ผมยังลองชื่อกับรหัสเป็นสิบๆเลย