PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : หลังจากดูข้อมูล ดูคลิป gta v ไปเเล้ว คุณคิดยังไง

gspretun
15th November 2012, 19:18
ตอนนี้นะ ผมอยากเห็นเกมเพลย์มันมากกว่าวะ 555+

พอดีในเว็ปฝรั่งผมเห็นเขาว่า ภาคนี้มันไม่ใช่ gta เเล้ว 555+
เพราะระบบ เลือกตัวละครไรของเขานี่เเหละ 555+
ผมก็เลยอยากรู้อะไรมันเป็นยังไงบ้าง
เอ้าทุกคนว่าไง โหวตครับ

:):):)

RlucksN
15th November 2012, 20:35
ผมกลัวว่าตอนหลังมันจะมาเผยว่าที่ตัวเอก 3 คน เพราะจะได้เล่น co-op แบบนั้นไม่เอานะ = =

เซ็งตรงที่มีแค่เมืองเดียวนี่แหละ ถึงจะบอกว่าแมพมันจะใหญ่กว่าภาค 4 ก็เถอะ อยากไปเล่นคาสิโนอีก

markza03
15th November 2012, 20:40
คิดว่า ชีวิตนี้ผมคงไม่ได้ สัมผัสมัน 555+

มองภาพ มองคลิป ละ หันไปมอง คอม ตัวเอง ...:sweat

redrock
15th November 2012, 20:45
ฟ้าจะผ่าฝนจะตกคอมจะระเบิด:sweatยังไงผมก็จะเล่น(ถึงspaceจะไม่ถึงก็เถอะ):gamer

aehrocker
15th November 2012, 20:47
"ไมเคิลเป็นตัวละครหลักของเกมครับ'' เก็บเงินซื่อ PS3 อย่างเดียวครับ ขี้เกียจอัพเกรดคอมละ ลูกเมียน้อย

ป.ล. ทำ Poll ได้ห่วยมากครับ

rave0006
15th November 2012, 23:13
คิดว่า ชีวิตนี้ผมคงไม่ได้ สัมผัสมัน 555+

มองภาพ มองคลิป ละ หันไปมอง คอม ตัวเอง ...:sweat

หัวอกเดียวกันเลยครับ

Gokusen
16th November 2012, 00:02
ผมรุ้สึกว่า ขี้เกรียจรอของPC :o เก็บเงินซื้อ คอนโซลดีกว่า มือ2 xbox

Winters
16th November 2012, 01:58
ผมรอ PS4 ดีกว่าไม่นานหรอก *-* 1-2 ปี

battosai2010
16th November 2012, 02:18
ดีหมดยกเว้น ปัญหาที่ผมต้องรอ PC version นี่แหละ 555

headshot deluxe
16th November 2012, 09:55
กลัวจะไม่ได้เล่น pc

ผมมีทั้ง ps3 และ xbox360 ลองเล่น gta 4 กับ eflc แล้วรู้สึกเหมือนถูกบังคับให้เล่น ภาพกากมาก ระเบิดทีกระตุกจนแทบจะเป็น slide show ถ้าภาค 5 ลงแต่คอนโซลคงได้แต่ยืนไว้อาลัย

YamYam
16th November 2012, 11:27
ผมไม่ค่อยชอบตัวเอกทั้ง3เท่าไร นอกนั้นชอบหมด

ผมชอบตัวเอกแบบดิบๆหน่อยอ่ะ แต่ตาลุงหัวเถิกก็แก่เกิน แถมโรคจิตอีก อีกสองตัวที่เหลือมันไม่ใช่อ่ะ คนนึงก็แก่มีครอบครัวลูกโตเป็นหนุ่มเป็นสาว อีกคนหนุ่มก็จริงแต่ดูธรรมดาๆ ไม่แบดบอยเท่าที่ควร

ต้องแบบ นิโก้,ลูอีส,จอนนี่ ในภาค4นี่ใช่เลย พระเอกGTAมันต้องแบบนี้ ดิบๆเท่ห์ๆแบดบอย

อายุตัวเอกก็ควรจะอยู่ระหว่าง 20-35กำลังดี เกินกว่านี้แก่ไปครับ

สรุปคือยังไงก็เล่นครับ เพราะโลกกว้าง เมืองใหญ่ ภูมิประเทศหลากหลาย สำรวจทะเลได้ มีอะไรให้ทำเยอะ แค่นี้ก็เกินพอครับ

Gokusen
16th November 2012, 13:33
ห่วยครับ มันไม่ใช่ gta เเล้ว 2.94%

ใครโหวตว้าาาาาาาา!!!!!! คนโหวตสงสัยคอมกากเล่นไม่ได้ ไม่ก็อิจฉาคนอื่นที่เล่นได้:o gameplay มันยังไมออกมาเลยมาว่าเกมเค้ากากได้ยังไง ภาพก็สวยกว่าตั้งเยอะระบบใหม่ๆดีๆก็เพิ่มมาตั้งเยอะ โหตวเอาฮาหรือเอาจริง ถ้ามันห่วยคุณก็ไปสร้างเองเลยดิ:rtfm

ผมไม่ค่อยชอบตัวเอกทั้ง3เท่าไร นอกนั้นชอบหมด

ผมชอบตัวเอกแบบดิบๆหน่อยอ่ะ แต่ตาลุงหัวเถิกก็แก่เกิน แถมโรคจิตอีก อีกสองตัวที่เหลือมันไม่ใช่อ่ะ คนนึงก็แก่มีครอบครัวลูกโตเป็นหนุ่มเป็นสาว อีกคนหนุ่มก็จริงแต่ดูธรรมดาๆ ไม่แบดบอยเท่าที่ควร

ต้องแบบ นิโก้,ลูอีส,จอนนี่ ในภาค4นี่ใช่เลย พระเอกGTAมันต้องแบบนี้ ดิบๆเท่ห์ๆแบดบอย

อายุตัวเอกก็ควรจะอยู่ระหว่าง 20-35กำลังดี เกินกว่านี้แก่ไปครับ

สรุปคือยังไงก็เล่นครับ เพราะโลกกว้าง เมืองใหญ่ ภูมิประเทศหลากหลาย สำรวจทะเลได้ มีอะไรให้ทำเยอะ แค่นี้ก็เกินพอครับ

คุณอยากจะจำเจกับสิ่งเดิมๆหรือครับ คนเราทุกคนล้วนย่อมมีเกิตุแก่เจ็บตาย จะไห้สร้างอายุ20+ ตลอด คนเล่นก็น่าเบื่อสิครับ มันเดิมๆเหมือนคุณ กินข้าวกะไข่เจียวทุกๆวันๆๆ คุณไม่เบื่อและคิดอยากกินกระเพราไก่ไข่ดาวบ้างหรอ:sweat ตั้งแต่ภาค1-4 มันก็อายุ20+ จนเบื่อแล้วน่ะ ลองมาเล่นชีวิตของผุ้ใหญ่กันบ้าง

m4a1m16a2
16th November 2012, 23:10
มี3ตัวแบบนี้ ถ้าเล่นจบแล้วหรือไม่ได้ทำภาระกิจจะเป็นไงเนี่ย เลือกตัวไหนก็ได้เอาไปวิ่งเล่นรึไง แล้วแบบนี้ตังต้องแบ่งกันใช้มั้ยเนี่ย

╬AVENGER╬
17th November 2012, 13:55
ไม่รู้ไม่สน ยังไงก็เล่น 5555

วิ่งได้ ยิงได้ ฆ่าได้ สนุก ก็โอเคและ

duchyzaza
17th November 2012, 14:02
CO-OP เป็นสิ้งที ผมต้องการที่สุดในภาค V คิด ดูสิ เบื่อมั้ย กับ ภารกิจ ยาก บรรลัย แต่ไม่มี เพื่อนช่วย เล่นกี่รอบก็ไม่ผ่าน

หรือ ไม่จริง?

สุดยอดมาก

มี ps3 อยู่แล้วสบายใจ

Poll แบบสำรวจทำมาห่วยแตก มาก

saimtogo
17th November 2012, 14:07
เหอะ โหวดอะไรก็ไม่ได้วุ้ย เอะอะ ก็ "แน่จริงก็ไปสร้างเองเซ่!!" ถ้าไม่มีคำว่าห่วย เกมก็จะไม่พัฒนา แบบนั้นคุณชอบหรอ?
ปล. ไม่ได้กล่าวหาใครมั้งสิ้น แค่บ่น
ปล2. ถามว่าเล่นมั้ย ตอบ:ไม่เล่นในตอนนี้ อาจเล่นหลัง ๆ ชาวบ้านเค้าหน่อย
ปล3. โหวดว่าไรดีผมโหวดนึกไม่ออกละกัน

gspretun
17th November 2012, 15:10

ผมชอบ luis lopez อะ มันดูเป็นเพลย์บอยดี
ปล.กระทู้โพลอาจจะไม่สวยพอดีอยากถามคนที่ดูเทรลเลอร์มาขออภัยครับ 555+
ปล.2 ตอนนี้ทุกคนยังตอบเป็นเสียงเดียวกันว่าอยากเล่นนะครับ 555+
ผมยังงงอยู่เลยทำไมฝรั่งมันบอกว่าภาคนี้มันไม่ใช่ gta เเล้ว 555+l