PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอความรู้ps3สายมืดหน่อยครับ

techita
8th July 2011, 10:56
พอดีอยากได้ps3เล่นนานแล้ว แต่ว่า ผมเข้าสายสว่างไม่ไว้ว่าสายมืดได้เข้าครอบงำps3 แล้ว เลยอยากขอความรู้ กันโดน กดขี่ จากร้านหน่อยครับ

สิ่งที่อยากทราบคือ ps3สายมืดนี้ สิ่งจำเป็น ที่ต้องมี คืออะไรบ้าง (เวลาไปซื้อ จะได้ไม่โดน เพิ่มโน้นเพิ่มนี้ไม่รู้จบ) แล้ว ความสามารถของสายมืด ทำอะไรได้บ้าง และราคาที่ไม่แพง ราคาน่าจะ เท่าไรครับ และสิ่งที่ห้ามของสายมืดคืออะไรบ้างครับ

สิ่งที่ผมรู้มาคร่าวๆ คือ ต้อง FW 3.55 ต้องมีแผ่นล่อ ต้องมีHDD ราคารวมแล้ว ทุกอย่าง ไม่เกิน5000

ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำมาด้วยนะครับ :o:):rolleyes::eek::D;)

mtzzone01
8th July 2011, 11:23
HDD 160 GB FW 3.55 แผ่นแท้แผ่นนึ่งไว้ล่อ ความสามารถ ก๊เล่นเกมโดยที่ก็อปลง HDD ได้ แต่ข้อเสีย ออนไม่ได้ แล้วก๊ต้องรอดูว่า FW ด้านมืดจะไปได้ถึงไหน เพราะตอนนี้แท้ไป 3.66แล้ว ;)