PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมมาสารภาพ บาป ครับ !!!

Lightenning
15th November 2012, 22:00
อยากสารภาพบาป ก็ไปโบสถ์คริสต์สิครับ -..-

แล้วกรูมาอยุ่บนนี้ได้ไง
edit : เว็บเอ๋อนะครับ ผมก็เลยมาอยู่ตรงนี้ สร้างกระทู้ไม่เสร็จ มันก็ไม่มีกระทู้

จริงๆนะ สารภาพบาป ก็ต้องไปโบสถ์คริสต์ ถ้าอยากไถ่บาปก็คงต้อง หาให้เจอครับว่าเอาบาปไปจำไว้ที่ไหน :o:o
ทำบุญสิครับพี่น้อง มาโพสท์ในกระทู้มันไม่ได้อะไรขึ้นมานะ

HOLOGRAM
15th November 2012, 22:01
ก็เมื่อนานมาแล้ว (นานจัดครับ) ผมได้ขี่รถไปที่ริมน้ำแถวบ้านผม ตอนนั้นมันก็มืดแล้วหล่ะ ประมาณ 20:00-21:00 น. ได้ ก็ได้ไปกับเพื่อนผมครับ สุนัข 1 ตัว นั่งรถเล่นไปด้วยกัน

ไปริมน้ำไปนั่งเล่นเฉยๆครับหลังจากนั่งเล่นสักพักก็จะกลับบ้าน ผมหันหลังกลับปุ้ป เดินได้ 1 ก้าว ได้ยินเสียงดัง ปุ้ ผมก็งงเสียงอะไรว่ะ พอมองลงไปเท่านั้นแหละครับ ชัดเลย

ผมเหยียบอึ่งอ่าง ตายครับ ไส้เส้อนี่ แตกออกมาเลย

และ พอผมไปถึงบ้าน ก็เห็นย่าคุยกับลุง ผมก็นั่งฟังไปเรื่อยๆ ก็ลงจากรถ พอเดินถอยหลังมาได้ไม่กี่ก้าวอีก เท่านั้นแหละ

ผมเหยียบแมงป่องช้าง(ถ้าจะให้มีลามันก็มีได้ OK ไหม) ครับ ซึ่งมันต่อยผมไม่โดนครับ (ถ้าโดนก็จะปวดนิดหน่อย เพราะแมงป่องตัวยิ่งใหญ่ พิษยิ่งน้อย)

ผมไปเหยียบโดนตรงกล้ามมันครับ แล้วน้าก็ช่วยไล่มันไปทางอื่น(ทางน้ำซะมากกว่า)

วันต่อมาอีกที ตอนกลางคืน ผมก็อาบน้ำเสร็จ เดินออกมาจากประตู เลี้ยวขวา เดินไป 2-3 ก้าว ปุ๊ เท่านั้นแหละครับ

อึ่งอ่าง อีกแล้วครับ ไส้แตกเหมือนกัน ผมก็บอกมันนะ ขอโทษ ขอโทษจริงๆ ไม่ได้ตั้งใจ แล้วผมก็ปัด(ใช้ทิชชู่) แล้วก็ราดมันลงบ่อในห้องน้ำครับ !!!

มีเรื่องจะสารภาพแค่นี้แหละ ขอบคุณที่รับฟัง !!!!!

ปล.อึ่งอ่างตัวเล็กๆ ทั้งนั้นเลยนะ ตัวลูกอ่ะ !!!!! แมงป่องใหญ่ตัวเดียว

Guszo
15th November 2012, 22:03
ทำบุญ อุทิศส่วนกุศลมั้งนะครับ ถ้าได้เข้าวัด ไม่ได้ตั้งใจ แต่ก็คือการฆ่า

Volcanus
15th November 2012, 22:05
อยากสารภาพบาป ก็ไปโบสถ์คริสต์สิครับ -..-

ช่วงนี้เว็บเพี้ยนๆ เป็นหลายกระทู้ละ - -:

HOLOGRAM
15th November 2012, 22:07

อ่อ ระบายไม่ได้ใช่ ป่ะล่ะ !!!! ผมผิดใช่ป่ะละ ที่มาระบาย ก็ได้ ผมงอน ไม่ต้องมาง้อนะ โกรธจริงๆด้วย !!!

Droge.
15th November 2012, 22:16
แปลกดีน่ะครับ

[Never]
15th November 2012, 23:12
ผมเคยขับรถเหยียบแมวมันเร็วมากๆ จู่ๆมันวิ่งมาตัดหน้ารถผมก็เหยียบเข้ากลางตัวเต็มๆเลยครับ แต่มันก็วิ่งหนีไปไม่รู้ว่าตายหรือยัง

Gokusen
15th November 2012, 23:49

จ.ข.ก.ท น่ากำลังจะสร้างกระทุ้อยุ่มั่งครับ แต่ยังไม่สมบูรณ์ นายเข้ามาก่อนเลยโพสข้อความเสร็จ พอจ.ข.ก.ท กดตั้งกระทุ้ มันก็เลยเป็นอย่างนี่เห็น ผมว่าน่ะ ไม่ก็เป็นบัค ของJKG

ถ้า จ.ข.ก.ท ไม่ได้ตั้งใจจริง ก็แค่อโหสิกรรม ไหว้ต่อหน้าศพ สัตว์เหล่านั้นก็ได้ครับ และก็เอาเค้าไปทิ้งหรือฝังไว้ในที่ๆดีๆหน่อย ไม่จำเป็นต้องเข้าวัดทำบุญก็ได้ครับ เค้าจะได้รุ้ว่าเราไม่ได้ตั้งใจ

Namies123
16th November 2012, 10:11
อ่อ ระบายไม่ได้ใช่ ป่ะล่ะ !!!! ผมผิดใช่ป่ะละ ที่มาระบาย ก็ได้ ผมงอน ไม่ต้องมาง้อนะ โกรธจริงๆด้วย !!!

แล้วมีใครจะง้อมั้ยล่ะ :o

ViPERGAMER
16th November 2012, 10:28
ผมรู้ดีครับช่วงนี้นํ้ามัน มันแพง - -*

blacksmith12
16th November 2012, 10:42
ผมขับรถเหยียบแมว:sweat

killertop
16th November 2012, 10:56
จ.ข.ก.ท น่ากำลังจะสร้างกระทุ้อยุ่มั่งครับ แต่ยังไม่สมบูรณ์ นายเข้ามาก่อนเลยโพสข้อความเสร็จ พอจ.ข.ก.ท กดตั้งกระทุ้ มันก็เลยเป็นอย่างนี่เห็น ผมว่าน่ะ ไม่ก็เป็นบัค ของJKG

แค่กำลังสร้างกระทู้แต่ยังไม่ได้กดสร้างคนก็เข้ามาดูได้ด้วยเหรอเนี่ย เพิ่งรู้ :eek:

Emo
16th November 2012, 11:50

ไอ๊ย๊ะ..... ไปอยู่ โน่นได้ไง

Gokusen
16th November 2012, 13:16
แค่กำลังสร้างกระทู้แต่ยังไม่ได้กดสร้างคนก็เข้ามาดูได้ด้วยเหรอเนี่ย เพิ่งรู้ :eek:

ประมานว่ากดตั้งไปทีนึงครับ แล้วทีนี้เค้ากลับไปแก้ไขกระทุ้ไหม่ไง แล้วทีนี้ก็มีคนมาโพส ไงครับ แล้วจ.ข.ก.ท ก็กดตั้งอีกรอบเพราะได้แก้ไขไป มันเลยไปอยุ่ด้านบน ผมก็เคยเจอเพราะผมเคยแก้ไขกระทุ้แล้วมีคนมาโพสก่อน แก้ไขเสร็จ งงมั้ยเนี่ย:sweat

Fchykung
16th November 2012, 17:48
คุณไมได้ตั้งใจเหยียบมันหรอกครับ -*- แบบนี้ผมเรียกว่าซวยนะ

HOLOGRAM
16th November 2012, 21:27
ประมานว่ากดตั้งไปทีนึงครับ แล้วทีนี้เค้ากลับไปแก้ไขกระทุ้ไหม่ไง แล้วทีนี้ก็มีคนมาโพส ไงครับ แล้วจ.ข.ก.ท ก็กดตั้งอีกรอบเพราะได้แก้ไขไป มันเลยไปอยุ่ด้านบน ผมก็เคยเจอเพราะผมเคยแก้ไขกระทุ้แล้วมีคนมาโพสก่อน แก้ไขเสร็จ งงมั้ยเนี่ย:sweat

ผมไม่ได้แก้ไขกระทู้นะ !!! ผมจำได้แม่นเลยว่า ผมไม่ได้แก้ !!!

ViPERGAMER
16th November 2012, 21:30
ผมไม่ได้แก้ไขกระทู้นะ !!! ผมจำได้แม่นเลยว่า ผมไม่ได้แก้ !!!

ผมเชื่อครับ เพราะที่กระทู้ของ จขกท. ไม่เห็นมีการแจ้งเลยว่ามีการ กดแก้ไขกระทู้

maruchik0
16th November 2012, 21:44
ผมเหยียบบ่อยครับส่วนมากไม่ได้ตั้งใจ

ผมขับรถมาดีๆมันโดนเข้าล้อรถเลยไม่ล้มก็ดีขนาดไหนล่ะ

gintoki
17th November 2012, 14:14
เห..........ถ้าจะถามว่าบาปใหม่อันนี้ไม่รู้??? เพราะไม่ค่อยเชื่อเรื่องพวกนี้เท่าไหร แต่ถ้าหากเรื่องนี้จะมีผลกระทบอะไรกับคุณ มันก็น่าจะสอนให้คุณมีความระวังมากกว่านี้ซ่ะมากกว่า จะมาห่วงเรื่องบาปหรือไม่ ก็อย่างที่คุณเล่าว่าจะถูกแมงป่องต่อย ใช้คุณเหยียบมันแต่มันก็อาจจะทำให้คุณเจ็บเผลอๆคุณแพ้ผิ้ดขึ้นมาก็จะอันตรายขึ้นอีก ฉนั้นการที่จะกลัวหรือระแวงที่จะบาปมันก็ไม่ได้ช่วยอะไรทั้งสิ้นแต่มันจะทำให้ทุกยิ่งกว่าซ่ะอีก....

rokill123z
17th November 2012, 14:19
หากลูกเข้าใจความเป็นไป การตาย การเกิด ลูกสมควรแล้วแก่การสารภาพ อาเมน 55555+ เอามาจากโบสถ์คริสเลยนะเนี่ย จริงๆยาวกว่านี้จำไม่ได้