PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ซีรี่ย์ฝรั่ง Hell's Kitchen ถามหน่อยครับ

Herocare
16th November 2012, 02:43
คือรายการHell's Kitchen ผมเพิ่งมาดูทางช่อง FOX ซีซัน7 จบไปแล้วติดใจมากสนุกดี ตอนนี้กำลังฉายซีซั่น8 แต่มาทีตี1.40กว่าๆ ผมคงดูไม่ไหวอะเพราะต้องไปเรียนด้วย คือลองหาดูแล้ว ไม่เห็นมีคนเอามาซับไทยเลยอะ ใครมีเว็บ ที่เขาซับไทยมาแล้วมั้งครับ หาดูมีแต่อังกฤษ ผมฟังไม่รู้เรื่องอะครับ ขอบคุณมากครับ

aehrocker
16th November 2012, 04:22
รายการนี้ผมก็ดู รู้แต่วันหัวหน้าโหดมากดูผ่านๆ ไม่ได้ติดตาม Top Chef ผมว่าก็หนุกนะ
รู้สึกว่า Hell's Kitchen มันวนรอบฉายตอนเช้าด้วยนะครับ 8.05-9.00

Herocare
17th November 2012, 01:24
รายการนี้ผมก็ดู รู้แต่วันหัวหน้าโหดมากดูผ่านๆ ไม่ได้ติดตาม Top Chef ผมว่าก็หนุกนะ
รู้สึกว่า Hell's Kitchen มันวนรอบฉายตอนเช้าด้วยนะครับ 8.05-9.00

แย่จังครับ ตอน วนเช้า ผมต้องไปเรียน