PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอวิธี ใช้ IDM โหลดเว็ป Dailymotion หน่อยครับ

thebookvip
16th November 2012, 15:01
เวลากดโหลด มันขึ้นขนาด 1.99GB ตลอดเลยครับ ขอวิธีแก้แก้ด้วยครับ

ทำตามลิงค์นี้ก็ไม่ได้ครับ
http://forums.mandufamily.com/viewthread.php?tid=1210 คลิปที่ผมจะโหลดไม่มีให้กดHQ ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ckdh
16th November 2012, 15:13
รู้สึก เว็บ keepvid จะใช้โหลดไฟล์จากเว็บนั้นได้นิครับ

ผมเองก็จำไม่ได้ แต่จำได้ไว้ เคยโหลดไฟล์หนังจากเว็บนั้นอยู่

thebookvip
16th November 2012, 16:11
รู้สึก เว็บ keepvid จะใช้โหลดไฟล์จากเว็บนั้นได้นิครับ

ผมเองก็จำไม่ได้ แต่จำได้ไว้ เคยโหลดไฟล์หนังจากเว็บนั้นอยู่

อ่าครับ ผมลองโหลดดูแล้วแล้วภาพแตกเยอะอ่ะครับ เลยอยากลองIDMบ้างว่าภาพจะเป็นยังไงครับ พอจะมีวิธีอื่นอีกไหมครับ

ckdh
16th November 2012, 21:58
อ่าครับ ผมลองโหลดดูแล้วแล้วภาพแตกเยอะอ่ะครับ เลยอยากลองIDMบ้างว่าภาพจะเป็นยังไงครับ พอจะมีวิธีอื่นอีกไหมครับ

ไม่ลอง พิมพ์หาใน google ว่า Download Video Dailymotion ดูอ่ะครับ?

thebookvip
16th November 2012, 22:50
ไม่ลอง พิมพ์หาใน google ว่า Download Video Dailymotion ดูอ่ะครับ?

ลองหาดูแล้วครับ มันมีแต่แบบใช้ ฝากเว็ปโหลด ไม่มีแบบใช้IDMโหลดได้เลยเหมือนที่โหลดคลิปอื่นๆ เลยถามดูว่ามีวิธีหรือเปล่าครับ

Gokusen
16th November 2012, 23:41
คือ สรุป นายจะโหลดแบบHQ ใช่มั้ยแต่มันไม่มีไห้เลือก มันขึ้นแค่IDM ให้โหลดเลยแต่เลือกแบบHQ ไม่ได้ใช่ป่ะผมจะได้รุ้ปัญหาช่วยแก้ถูก

thebookvip
17th November 2012, 01:14
คือ สรุป นายจะโหลดแบบHQ ใช่มั้ยแต่มันไม่มีไห้เลือก มันขึ้นแค่IDM ให้โหลดเลยแต่เลือกแบบHQ ไม่ได้ใช่ป่ะผมจะได้รุ้ปัญหาช่วยแก้ถูก

ผมต้องการโหลดแบบไหนก็ได้ครับ โดยใช้IDMโหลด โหลดแบบธรรมดาแล้วมันขึ้น 1.99GB ทุกคลิปเลยครับ

USED_JKG
17th November 2012, 21:20
เน็ต 3BB มันแทบจะไม่อยากจะเล่นเลยเว็บนี้หัวกระดอมากๆ