PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนช่วยทีนะครับ :)

idopy[Rose]
21st August 2011, 18:18
ผมโหลดเกมส์ The Sims 2 ของ Toniiz มาครับ ผมโหลด The Sims 2 Apartment Life ของเขามาเป็นจำนวน 14 part ผมก็โหลดมาเก็บไว้เป็นเวลาเกือบ 9 เดือนกว่าๆ ซึ่งตอนนี้ทางมีเดียไฟร์ได้ลบไปหมดแล้ว ตอนนี้มันก็ยังคงอยู่ในเครื่องของผมแล้ว แต่ไฟล์ FiX The Sims 2 Apartment Life ของคุณ Toniiz มันหายไปมีใครพอจะช่วยหาไฟล์ FiX The Sims 2 Apartment Life ของคุณ Toniiz รบกวนช่วยหาให้หน่อยนะครับ ขอบคุณร่วงหน้าครับ :)
ปล.ผมไม่รุ้นะครับว่าคุณ Toniiz เป็นคนไทยหรือป่าว ดังนั้นเรื่องอีเมล์จึงขัดที่ภาษาครับ!

idopy[Rose]
22nd August 2011, 14:44
ช่วยทีนะครับ...