PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เล่น BLACK OPS 2 ไม่ได้

kjung001
18th November 2012, 03:41
ผมซื้อเกม COD: Black Ops 2 มาเมื่อวานแต่พอผม start เกมใน steam หลังมันอัพเดตเสร็จ
ก็มี Window เกมเปิดขึ้นมาแต่เป็นจอดำๆเปล่าๆไม่มีอะไรเลยแล้วก็ค้างอยู่อย่างนั้นเลย ลงเกมใหม่หลายรอบแล้ว
ก็ไม่หาย อยากเล่นมากๆเลยใครซ่อมได้บ้างครับ ช่วยหน่อย :L

' ΛPHЯOĐ!TΣ ™
18th November 2012, 08:02
ตอนนี้ทั้งของจริง ของปลอม มีปัญหาด้วยกันทั้งคู่เลยครับ เศร้าจริงๆ วิธีแก้ปัญหาของแท้ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ รอผู้รู้มาตอบ :sweat

Enozcinos
18th November 2012, 10:14
ผมซื้อเกม COD: Black Ops 2 มาเมื่อวานแต่พอผม start เกมใน steam หลังมันอัพเดตเสร็จ
ก็มี Window เกมเปิดขึ้นมาแต่เป็นจอดำๆเปล่าๆไม่มีอะไรเลยแล้วก็ค้างอยู่อย่างนั้นเลย ลงเกมใหม่หลายรอบแล้ว
ก็ไม่หาย อยากเล่นมากๆเลยใครซ่อมได้บ้างครับ ช่วยหน่อย :L

ไม่ทราบว่า ลองย่อลงมามันจะมีบอก Error อยู่ ถ้า Error เกี่ยวกับ Font ต้องโหลดตัวแพทภาษาอังกฤษมาลงอะครับ เพราะผมเมื่อวานก็เพิ่งเจอมาสดๆร้อนๆเลย

teexor
18th November 2012, 10:27
อ่าาาา ยังไม่ได้เล่นเลย

kjung001
18th November 2012, 19:36
มันไม่ได้ error ค้าบมันค้างเลย ต้อง กด ctrl + alt + delete มันถึงขึ้น not responding แล้วต้อง end task ออกอะครับ เซงนี้แผ่นแท้นะไม่ใช่แผ่นปลอมจะแก้ยังไงเนี่ยโทรไปหา ZEST ได้ไหม ประท้วงๆๆ