PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : งบ 30000 จัดเสปคให้หน่อยนะครับ รายละเอียดด้านในเลย

jackiiez
18th November 2012, 23:25
เพื่อนผมจะถอย pc ครับ ส่วนตัวผมก็ถามงบและมาเป็นธุระถามทาง JKG ให้อีกที เนื่องจากศึกษาและเก็บข้อมูลอยู่เหมือนกันแต่ผมคงอีกนานกว่าจะได้ซื้อใจจริงอยากถามแต่ไม่อยากให้ คำตอบของเพื่อนๆสมาชิกเงียบหายเปล่าๆไปเหมือนที่ผมเคยเห็นว่ามาถามแล้วไม่มีใครจัดจริงๆสักที อะไรทำนองนี้นะครับ ส่วนของเพื่อนผมนั้นจ่อแล้วครับ จึงได้ ฤกษ์มาถามสักที เข้าเรื่องเลยนะครับ

งบ 30000 บาทไทย รวมทุกอย่างเลยนะครับ จอด้วย เม้าส์ คีย์บอร์ด ลำโพง ขอเป็น ค่ายเขียว + Intel นะครับ จะได้ไม่ต้องเสียแรงพิมพ์ของอีกค่ายมา ขอบคุณล่วงหน้าครับ :)

jackiiez
19th November 2012, 00:19
คนจัดเสปคคอมนอนกันหมดรึยังหว่าาา

universalpt
19th November 2012, 00:27
น่าจะไปโพสที่บอร์ด IT Hardware นะครับ

york915
19th November 2012, 00:30
อยากจะบอกว่า ผิดหมวด ครับ :sweat

jackiiez
19th November 2012, 01:49
เอ่าเหรอครับ ขออภัยๆ นู๋ไม่รู้จริงๆ T T

gintoki
19th November 2012, 01:59
เพื่อนผมจะถอย pc ครับ ส่วนตัวผมก็ถามงบและมาเป็นธุระถามทาง JKG ให้อีกที เนื่องจากศึกษาและเก็บข้อมูลอยู่เหมือนกันแต่ผมคงอีกนานกว่าจะได้ซื้อใจจริงอยากถามแต่ไม่อยากให้ คำตอบของเพื่อนๆสมาชิกเงียบหายเปล่าๆไปเหมือนที่ผมเคยเห็นว่ามาถามแล้วไม่มีใครจัดจริงๆสักที อะไรทำนองนี้นะครับ ส่วนของเพื่อนผมนั้นจ่อแล้วครับ จึงได้ ฤกษ์มาถามสักที เข้าเรื่องเลยนะครับ

งบ 30000 บาทไทย รวมทุกอย่างเลยนะครับ จอด้วย เม้าส์ คีย์บอร์ด ลำโพง ขอเป็น ค่ายเขียว + Intel นะครับ จะได้ไม่ต้องเสียแรงพิมพ์ของอีกค่ายมา ขอบคุณล่วงหน้าครับ :)

เออ......โห!! ความเกรงใจของคุณ ..สุดๆเลยครับแถมวิถีเขียนหยั่งก่ะเขียนใบลาอาจารย์เลย ไม่ต้องเกรงใจขนาดนั้นก็ได้ครัยถามๆมาคนจัดเขาก็คงมีความสุดด้วยล่ะมั้งที่ได้ช่วยเหลือแต่ถ้าให้ดีมียืนยันว่าเอาคำแนะนำของเขามาใช้ก็น่าจะดีน่ะ 55 แค่ความคิดเห็นน่ะ