PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ท่านใดมีเกมส์Guitar Hero ของipad ขอหน่อยครับ[รบกวนด้วย]

jamesqqte
21st August 2011, 20:47
ใช้ ipad 2 ครับ หา Guitar.Hero ในipad มันไม่มีเลยครับโหลดมาแล้วลงจอเล็กซะงั้น มันมีแต่ของ ไอโฟน ไอพอด ไอแพดไปไหน
ท่านไหนมีแล้วเล่นเต็มจอ สำหรับipad คือลิงค์โหลดมั่งครับ ขอบคุณครับ
อยากเล่นมากกกกกกกกกก เครื่องผมแหกคุกแล้วนะครับ ^ ^

angelpoon
24th August 2011, 00:59
จริงมันก็ไม่ยากนะ

พิมพ์ GuitarHero.ipa for ipad แบบนี้บ้าง หรือ GuitarHero.ipa ipad

ลองเปลี่ยน keyword ไปทีละนิดๆ

ผมก็ใช้วิธีนี้แหละครับ ส่วนตัวแล้วถ้าก็เจอแทบจะ 100% ครับ

ไม่อย่างนั้นก็ลองเข้า installuos แล้วลองพิม์ชื่อ เกมส์ที่ต้องการดูครับ