PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : AC3 ว่าด้วยเรื่อง Counter Attack

jawmonkish
21st November 2012, 00:18
เวลามัน Counter attack มันทำไงบ้างอ่ะ เห็นแต่ ต้องกด E แล้ว ปุ่ม Space barมี ไว้ทำอะไรอ่ะ ผมดวลกับทหาร ลองปุ่มก็ยัง งงๆ อยู่

kandanai001
22nd November 2012, 07:53
เหมือนเป็นการทำให้ศัตรูเสียจังหวะครับผม แต่ถ้าใช้ต่อจาก Counter attack (หมายถึงตอนที่มันslowน่ะ) จะเป็นการปลดอาวุธคู่ต่อสู็้้ครับผม ;)

vee191
22nd November 2012, 08:09
เวลาสู้กับพวกทหารที่เก่งขึ้นมาอีกระดับนึงอะครับ ถ้าเราจะ counter attack แล้วกดคลิกซ้ายตอนมัน slow เราจะโดนสวนกลับครับ เพราะฉะนั้นตอนสู้กับพวกที่ระดับหัวหน้า ตอน slow ให้กด spacebar แล้วค่อยฟันรัวๆเลยครับ :o :gamer