PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : AC 3 ปรับ ปุ่มให้เป็นแบบภาคก่อนๆ ได้มั้ยครับ

protestthejk
21st November 2012, 14:36
counter attack กด e ไม่ถนัดเลย T-T

poweruser
21st November 2012, 14:41
ผมก็ทน เวลาสู้คลิกขวา มันใช้ทำอย่างอื่นด้วยไง

jawmonkish
21st November 2012, 15:22
counter attack กด e ไม่ถนัดเลย T-T

กะจังหวะ ดีๆ ครับ ผมก็งง ๆ เหมือนกันตอนแรกๆ เพราะภาคก่อนๆ แค่ คลิกขวา ค้างก็ได้แล้ว แต่ภาคนี้ต้องกะจังหวะ กด E

อยากให้ถนัด เร็วๆ ก็ไปดวลกับทหารบ่อยๆ ครับ ผมทำแบบนี้ ฝึกจนคล่อง

vee191
22nd November 2012, 08:33
ตอนแรกผมก็ไม่ถนัดหรอกครับ คิดว่า "คลิกขวาแล้วคลิกซ้าย counter มันจะง่ายกว่าอีกนะ" แต่พอเล่นไปสักพักผมเริ่มชินแล้วเริ่มสนุกแล้วล่ะครับ เพราะไปkill ทหารซะเยอะเลย แล้วอีกอย่างเวลา มันจะตีเราพร้อมกัน2ตัวหรือ3ตัว กดE แล้วมันจะเป็นท่าให้เลยครับ สะใจมากๆ counter ภาคนี้ :gamer