PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามหน่อยAC3

PaZxErt
21st November 2012, 18:22
ผมทำภาระกิจแล้วยิงปืนกดปุุ่มไหนผมลองหมดแล้วยังหาไม่ได้เป็นชั่วโมงช่วยหน่อยครับ

PC นะครับ

ckdh
21st November 2012, 19:19
Q ครับ เวลาจะจริง ต้องให้ตัวศัตรู มีแสงสีขาวๆคลุมตัวก่อน ไม่งั้นยิงไม่ได้

FwAGoN
22nd November 2012, 07:11
พุดถึงปุ่มกด แล้วเราจะแก้ไขยังไงดีครับเนี่ย

เวลาทำภารกิจมันจะบอกให้เรากดปุ่มนั้นนี้ แต่ที่ขึ้นเป็นรูป * แบบนี้เกือบทุกปุ่ม เล่นเอาซะงงเลยไม่จะกดปุ่มอะไร

vee191
22nd November 2012, 07:40
พุดถึงปุ่มกด แล้วเราจะแก้ไขยังไงดีครับเนี่ย

เวลาทำภารกิจมันจะบอกให้เรากดปุ่มนั้นนี้ แต่ที่ขึ้นเป็นรูป * แบบนี้เกือบทุกปุ่ม เล่นเอาซะงงเลยไม่จะกดปุ่มอะไร

มันเป็นบัคไม่ก็แพทเก่าหรือป่าวครับ ผมก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน ลองอัพแพท 1.01 ดูสิครับ เผื่อจะดีขึ้น ผมเคยเป็นในเกมส์ Dead Island เหมือนกันครับพอมีแพทใหม่ๆมามันก็หายแล้วครับ :dance

kan506506
22nd November 2012, 07:55
แล้วเวลาจะหลบปืนละครับ มันบอกให้กด spacebar ตอนธหารทำท่าจะยิงแต่ผมกดแล้วไม่ได้ซะที่ ต้องอยู่ในจังหวะไหนหรอครับ

vee191
22nd November 2012, 08:01
แล้วเวลาจะหลบปืนละครับ มันบอกให้กด spacebar ตอนธหารทำท่าจะยิงแต่ผมกดแล้วไม่ได้ซะที่ ต้องอยู่ในจังหวะไหนหรอครับ

เวลาทหารที่อยู่ไกลๆจะยิงเรามันจะขึ้นเครื่องหมายตรงหัวทหารก่อน เป็นสีเหลืองๆอะครับ จากนั้นถ้าเราสู้กับทหารที่อยู่ใกล้ๆอยู่ก็กด SpaceBar เลยครับ มันจะจับทหารมาเป็นโล่ครับ :dance

ปล.ถ้า งง ขออภัยนะครับ ถ้างั้นไว้ผมจะมาลงรูปให้ถ้า งง นะครับ

manshinoda
22nd November 2012, 08:06
ถ้าจะเล็งเองก็กดปุ่มF เล็งปุ๊บก็กดQ มันจะยิงครับ

parkpoompb
22nd November 2012, 10:00

ปรับภาษาในเครื่องตรง Location ให้เป็น united states ครับ

FwAGoN
22nd November 2012, 10:53
ปรับภาษาในเครื่องตรง Location ให้เป็น united states ครับ
ขอบพระคุณอย่างสูงเลยครับท่าน