PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : วิธีแก้ปัญหา ACIII ค้างตรงตัวอักษรสีขาวตอนเข้าเกม

mightmight
21st November 2012, 23:43
ผมลองลงไดร์ฟC ลงที่เดียวกับUbisoft คือง่ายๆ ไม่ต้องเปลี่ยนที่ลงอ่ะครับ ลงตามโปรแกรมเลย
แล้วตามด้วยวิธีธรรมดาตามนี้ครับ

1.ติดตั้งเกมส์ ถ้าขึ้น error ให้กด ignore รอจนติดตั้งเสร็จ
2.ก็อปไฟล์ Localization ไปลงทับในโฟล์เดอร์ที่ติดตั้งเกมส์
3.ก็อปไฟล์ ใน DATAFIX ไปลงทับในโฟล์เดอร์ที่ติดตั้งเกมส์
4.ก็อป Crack Theta ไปลงทับในโฟล์เดอร์ที่ติดตั้งเกมส์
5.Play ที่ AC3SP

ตอนแรกผมลงไดร์ฟD มันค้างครับ

ปล.พอเข้าไปใจเย็นๆนะครับ มันจะมืดพักนึง ประมาณไม่น่าเกิน20วินะ วิธีนี้ผมใช้ได้ผลครับ

:victory

su21
23rd November 2012, 16:11
ใช้การ์ดจอะไรครับถ้าเป็นnvidiaให้ลงไดร์เวอร์ใหม่ครับเป็นเวอร์ชั่นนี้ครับ310.61