PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เห็นแล้วมันปวดใจ - AC3

GamerMasTer
22nd November 2012, 15:46
ตัวผมเก็บตังมาก็อยากจะซื้อ Assassin Creed 3 ของแท้เพราะเป้นเกมโปรด
แต่พอมาเห็นมีให้โหลดในเว็ป ละมันล่อตาล่อใจจะเหลือเกิน 5555
เลยอยากจะมาถามว่าถ้าโหลดของปลอมไปแล้ว ทำไงถึงจะได้เล่นแบบสตีมโดยใช้ตัวเกมที่โหลดมา
เพราะยังไงก็อยากเล่นของแท้

ปล.พึงใช้สตีมยังไม่ค่อยรุเรื่อง

vee191
22nd November 2012, 15:54
ซื้อแท้เลยก็ดีนะครับ มีออนไลน์ ไม่ยุ่งยาก แต่สำหรับผม ผมยอมรับว่าเล่นของปลอมครับ ผมชอบเสพเนื้อเรื่องกับGameplayมากกว่าครับ ยุ่งยากหน่อยแต่ก็เล่นได้ดีครับ:cool:

ปล.นี่ก็เป็นเกมส์โปรดมากที่สุดของผมเกมส์นึงเลยครับ :music

boomman
22nd November 2012, 16:03
AC3 กรอกคีย์ลง Uplay ก็ลุยเลย ไม่ต้องไปลง Steam ให้ยุ่งยาก

ถ้าไม่อยากโหลดก็ซื้อ แท้แบบมีแผ่น ครับ