PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เอ่อ คือว่า AC3 (อีกแล้ว) ไม่มีเสียงพูด

SoNy009
22nd November 2012, 23:13
คือพวกเสียงประกอบฉากมีนะครับ เสียงต่อสู้มี
แต่เสียงคนเวลาพูดนี้สิ มันไม่มีอะครับ

ของผมโหลดแบบ Repack นะ
ไดร์เวอร์เสียงก็มีแล้ว เกมอื่นไม่เป็นนะครับ

ใครเป็นกันบ้าง แล้วใครทราบวิธีแก้ไขไหม ?

speaknase
22nd November 2012, 23:22
คือพวกเสียงประกอบฉากมีนะครับ เสียงต่อสู้มี
แต่เสียงคนเวลาพูดนี้สิ มันไม่มีอะครับ

ของผมโหลดแบบ Repack นะ
ไดร์เวอร์เสียงก็มีแล้ว เกมอื่นไม่เป็นนะครับ

ใครเป็นกันบ้าง แล้วใครทราบวิธีแก้ไขไหม ?

รู้สึกว่าอาการนี้ผมเคยเป็นนะ คัทซีน มีเสียง เสียงครบทุกอย่างแต่เวลาคนพูดกันไม่มีเสียงพูดเลย ตอนนั้นผมแก้ โดยการ ถอดสาย ลำโพงออกเสร็จแล้วก็เสียบเข้าไปใหม่หลังจากนั้นก็รีเครื่อง 1 รอบ พอมาเล่น มันก็หายอ่าครับ ยังไงคุณก็ลองทำดูครับ หรือถ้าไม่ได้จิงๆ ก็ลองหา Crack ตัวใหม่มาลงดูครับ

ViPERGAMER
23rd November 2012, 00:20
แนะนำโหลดตัวเต็มดีกว่าครับ นานหน่อยแต่ไม่มีเจอปัญหาจุกจิกแน่