PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : assasin creed 3 เถื่อนกับแท้ต่างกันยังไง ???

maxluxwoo
22nd November 2012, 23:26
อยากรู้มากกลัวซื้อแท้มาไม่คุ้ม

Princecoke
22nd November 2012, 23:28
แท้ได้อุดหนุนค่าย อุดหนุนคนสร้างเกมส์ที่ลงทุน ลงแรง ลงความคิด เพื่อทำเกมส์ดีๆมาให้เรา เพื่อให้เค้าได้มีกินมีใช้ มีกำลัง และทรัพย์ พัฒนาภาคใหม่ให้เราได้เล่น

และสามารถเล่น multiplayerได้

Spermz
22nd November 2012, 23:30
มี patch แก้บัคต่างๆ เล่น multi ได้ รับประกันไม่แลค ไม่ต้องทำอะไรให้วุ่นวาย activate เสร็จเล่นได้เลย ได้ช่วยเหลือคนที่สร้างเกมโดยตรง ให้กำลังใจที่สร้างเกม ubisoft หายงอล

athapolkub
22nd November 2012, 23:35
มันก็แล้วแต่ด้วยครับ ว่าคุณซ์้อแท้ แบบไหน ถ้า standard ที่ราคาประมาณ 700 เนื้อเรื่องจะเท่า ๆ กับของเทียม แต่เรื่อง item การปลดล็อกจะพิเศษกว่านะครับ
แล้วถ้าเกิดซื้อที่เป็น edition ต่าง ๆ มันมีตอนพิเศษเพิ่มให้ด้วย
ส่วนตัวผมจัด freedom edition ไปรอรับของอยู่ อิอิ

และที่คุณคิดว่าทำไม ubisoft ถึงเลื่อนวางจำหน่ายเกมส์ version pc เป็นว่าเล่นละครับ ??? เราคงจำกันได้ดี เลื่อนแล้วเลื่อนอีก

maxluxwoo
22nd November 2012, 23:36
โอเค ขอบคุณทุกคำตอบครับผม

RlucksN
22nd November 2012, 23:36

อารมณ์เดียวกันเลยตอนอ่านหัวกระทู้เสร็จ 555

Are you kidding me??