PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ACIII หลุดปั๊ป เข้าปั๊ป เซฟหายโป๊ป

myjorge123
23rd November 2012, 17:06
ตามหัวข้อเลยครับ เล่นๆอยู่ดีๆ เกมส์ก็หลุด หลุดแบบ not responding เงิบกินเลยครับ .. แต่ก็คิดว่างั้นๆ เล่นทั้งวันคงจะหลุดบ้าง
ผมก้เลยเข้าใหม่ พอเข้าใหม่ ได้ครับ .. แต่ว่า = = เซฟหายเกลี้ยง เงิบคับ เงิบคับ แถมเกมส์ก็เพิ่งมาใหม่ ยังไม่มีใครทำเควสแยกเลย
เล่นไปถึง sequence 4 แล้วครับ ตอนเริ่ม sequence4 แล้วก้หลุด เข้าแล้วเซฟหายเกลี้ยง T^T ใครที่เพิ่งถึง sequence 4 crack theta เอามาอัพให้หน่อยน๊อ :cool::cool: