PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : AC3 ช่วยทีครับเควส

lelouchla
23rd November 2012, 18:51
คือมันจะเป็นเควสให้บุกไปที่ฐานทหารอ่ะครับลักลอบเข้าไปกับรถม้าอ่ะ
ห้ามฆ่าทหารกับทำอะไรกับแืนใหญ่
ที่ผมเข้าใจมันให้ทำอะไรกับปืนใหญ่2กระบอกนี่แหล่ะเสร็จแล้วไปจุดที่มันได้ไปเขียวๆอ่ะ อันสุดท้าย
ไปถึงที่ที่ให้มันย้อนกลับมาที่เต้น เท่านั้นแหล่ะครับ ไม่รู้ทำไง ข้างในเต้นไม่มีอะไร
แถมปีนออกไปก็ไม่ได้ โดนทหารจับได้ล้มเหลวเลย หิมะเยอะมองไม่เห็นด้วย

ขออภัยที่ไม่มีภาพครับ กดถ่ายแล้วไม่ติด

parkpoompb
24th November 2012, 14:49
เดินขึ้นไปที่โต๊ะเลยแล้วกด E ตอนแรกผมก็ งง

emmaza
24th November 2012, 15:24
มันให้ไปเก็บ กระดาษอ่ะไรสักอย่างอะครับ