PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเกี่ยวกับงานคอนเสิร์ตเพลงต่างๆครับ ( เจ็บใจ )

L4ST7T4ND
23rd November 2012, 20:18
คือพวกงานที่มีกำกับว่า " Restricted 20 "
มันอลุ่มอล่วยให้คนดูได้มั้ยครับ ถ้างานที่ไม่ใหญ่มากหรือไม่มีสปอนเซอร์หรือทางการจริงๆ ผมว่าน่าจะได้นะ

แต่นี้ไม่ใช่ไร ผมเซ็งมากเลย ผมอายุ 18 แล้วตัวผมอะ เป็นฟังเพลงแนว Electronics ชอบมาก
ตอนตุลาก็มี A.L.E.X. Morph มา ผมก็พลาดเพราะอายุไม่ถึง
ตอนพฤษจิกาก็มี Skrillex มา ผมก็พลาดเพราะอายุถึง
แล้วนี้ 9 ธันวานี้ ตำนานอย่าง Pual Van Dyk ก็จะมาที่ไบเทคบางนา แต่ก็อายุไม่ถึงอีก

คือใครพอมีความรู้เกี่ยวกับงานพวกนี้บ้างไหมครับ
ประมาณว่าซื้อบัตรไปแล้วแล้วพอเค้าตรวจเช็คบัตรหน้างาน
เราก็บอกว่า " เนี่ยพี่ ผม 18 ผมพลาดมาหลายงานแล้ว ขอล่ะ ผมแฟนพันธุ์แท้เลย "
จะได้มั้ยครับ ( ไม่ได้แน่ :o ) หรือผู้ใหญ่พาเข้าไรงี้ๆ

ผมล่ะโคตรเสียว Armin van buuren หรือพวก Afrojack มาจริงๆเลย ถ้าไม่ได้อีกนี่โคตรเซ็ง
// ขอบคุณครับ

Philia
24th November 2012, 02:11
อยู่ที่จำนวนคนในงานหรือยอดบัตรครับ

ถ้าโหรงเหรงหรือไม่ถึงกับแน่นมากก็ได้ลุ้นครับ

แต่ตามกฏไว้จะดีกว่านะครับ :music