PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : (ผิดหมวดขออภัย)ขอสอบถามเกี่ยวกับ Uplay หน่อยคับ

teaz-razin
23rd November 2012, 20:41
พอดีผมซื้อ Assassincreed 3 มาเล่นในSteam อะคับ พอกดเล่นปุ๊บมันก็จะเด้งให้ Log in ใน Uplay อะคับ แต่พอผมกด Log in มันก้อดันขึ้น

Login Failed "There seems to be a problem with your internet connection Pleas check your setting or switch to offlinemode
เพราะผมลง Uplay ครั้งแรกเลยเข้า Offline mode ไม่ได้อะ คับ รบกวนผู้รู้ตอบด้วยนะคับ อยากเล่นมากๆเลย นั่งทำมานานแล้วคับ ไม่ได้เลย:confused:

HOLOGRAM
23rd November 2012, 20:53
ล็อคอินล้มเหลว พบปัญหาจากอินเตอร์เน็ต กรุณาเช็คการตั้งค่าของคุณหรือปรับเป็นออฟไลน์โหมด !!!

teaz-razin
23rd November 2012, 20:55
ล็อคอินล้มเหลว พบปัญหาจากอินเตอร์เน็ต กรุณาเช็คการตั้งค่าของคุณหรือปรับเป็นออฟไลน์โหมด !!!

ตามนั้นแหละคับ ผมทำตามหมดแล้ว ก็ไม่หายเลย รีโมเดมเนทก้อแล้ว

HOLOGRAM
23rd November 2012, 20:56
ลองลบ Uplay แล้วลงใหม่นะ (ลองดูๆ ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน)

teaz-razin
23rd November 2012, 20:57
ตัว Setup uplay ผมโหลดจากเว็บไม่ได้เลยคับ กำได้อีก = =

HOLOGRAM
23rd November 2012, 21:00
ตัว Setup uplay ผมโหลดจากเว็บไม่ได้เลยคับ กำได้อีก = =

??? Why you cannot download Uplaysetup from Uplay

teaz-razin
23rd November 2012, 21:05
ผมใช้ Google Chrome โหลด พอกดตัวโหลดปุ๊บมันก้อดันไปอีกหน้าานึงเลย ซึ่งโหลดไม่ได้ เหมือน ลิ๊งที่ว่านั่นเสียไปแล้วประมาณนั้นอะคับ = =