PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : assasin creed 3 ขอเทคนิคหาเงินหน่อยครับ

maxluxwoo
24th November 2012, 01:03
ตามนั้นเลยครับพี่น้อง

UkuleleAlone
24th November 2012, 01:13
ไล่กด e กับชาวบ้านชาวช่อง =w=

่jamornz
24th November 2012, 01:23
Cheat Engine โกงเลยครับ
แต่โกงแล้วก็ไม่ได้ช่วยอะไรครับ เงินไม่ค่อยได้ใช้เลย เล่นตามเนื้อเรื่องสนุกกว่าครับ อาวุธ ก็ที่ให้มาก็เล่นสนุกแล้ว ^^

ชอบมากเลย ภาคนี้เล่นไม่เคยเบื่อ ( เนื้อเรื่อง )

Tohan-kun
24th November 2012, 01:31
ถ้าไม่เน้นโกงนะ ภาคนี้จะหาเงินโดยเปิดกล่องกับล่าสัตว์ เปิดกล่องบางทีก็ได้เยอะหน่อย บางทีก็ได้น้อย ส่วนล่าสัตว์นี่ก็ขึ้นอยู่กับว่าเราล่าตัวอะไรมาบ้าง ถ้าเน้นหาเงินคงต้องเป็น กวางตัวผู้ หมี หมาป่าอะไรพวกนี้ พวกกระต่าย แร็คคูณ บีเวอร์พวกนี้ไม่ค่อยได้เงินเท่าไหร่ แล้วก็ต้องล่าทีละมากๆด้วย บวกกับวิธีการฆ่าต้องใช้Hidden Blade ในการฆ่าเพื่อที่จะได้ของคุณภาพดีมาขาย ดังนั้นพูดกันตามตรง ถ้าล่าสัตว์ก็คงต้องเอาแบบล่าล้างป่าอ่ะ เจอตัวอะไรก็ฆ่าเรียบ เงินที่ได้ก็ประมาณหมื่นสองหมื่นอ่ะนะ

Winters
24th November 2012, 02:54
ผมเล่นเน้นแต่เนื้อเรื่องยันจบงะ ทั้งตัวมี 3k เอง 555555+ น้อยโพดๆ
ปกติเล่นภาคก่อนๆแค่เน้นเนื้อเรื่องก็ได้หลายหมื่นนี่จนโพดๆเลย ฮ่าๆๆ

Namies123
24th November 2012, 04:16
หลักๆถ้าคุณมีความอดทนหน่อยก็ไล่ส่องเปิดแมพให้ได้เยอะๆเอาครับ แล้วจะมีพวกกล่องโผล่มาบางกล่องได้น้อยแต่บางกล่องได้เยอะ

ส่วนมากกล่องที่ได้เยอะจะต้องไขกล่องก่อนครับ ส่วนอันที่ได้น้อยจะเปิดได้เลย ส่วนวิธีไล่ loot ของไม่ค่อยแนะนำนะ (ถ้าจะใช้หาเงิน)

เพราะมันได้น้อย ส่วนใหญ่จะเอาไว้ใช้หาพวก ของเล็กๆน้อยๆอย่าง กระสุน ยาพิษ อะไรพวกนี้มากกว่า

zeroman696
24th November 2012, 10:53
ล่าสัตว์ คับง่ายดี