PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Hitman Absolution mision 2 ที่ฆ่า king ผ่านไง

emaxxx12
25th November 2012, 00:42
ตามหัวข้อเลยครับ ผมไม่รู้จะผ่านมันยังไงละ

Zello
25th November 2012, 00:43
http://www.youtube.com/watch?v=YBlNXF_t5fQ&feature=g-user-u ของ clayman90 เล่นแบบชิวเลยครับ

~-yoyoyo-~
25th November 2012, 03:04
มีหลายวิธีครับ
1.วางยาพิษ
2.ระเบิดรถของมัน
3.ซุ่มยิง

burnsarm2
25th November 2012, 03:22
วางยาพิษจะยากหน่อย ตรงที่ไปเอาปลานี้แหละครับ ตำรวจตาไวมาก ต้องรีบเลยครับ
เล่นแบบยากสุดผมได้ 211750 คะแนน

auditionko
25th November 2012, 03:24
เกมนี้ผมเล่นสักพักก็เลิกไม่ใช่แนวแฮะ นี่มันstealth ยิงกว่า splinter cell
ปล.ด่านนี้ง่ายสุดวางระเบิดรถคับ มันมีรถหรูๆคันนึงมีตำรวจเฝ้าคนเดียว เก็บมันละเอาชุดมา วางระเบิด ทุบออดรถ เดินหนี รอมันมาละบอมเลย แนะนำว่าให้รีบๆหน่อย

White_hand
25th November 2012, 08:02
หาเป้าหมายให้เจอ ยิงให้ตาย วางระเบิด วางยาพิษ เอามีดปาหัว เอาระเบิดขว้าง เลือกเอาซักวิธี

แล้วก็วิ่งไปหมอบในตู้ รอ รอ แล้วก็เดินไปทางออก จบ

ปล. ผมจบด้วยการเอาสไนยิงนะ

jeditrainer
25th November 2012, 12:15
เกมนี้ผมเล่นสักพักก็เลิกไม่ใช่แนวแฮะ นี่มันstealth ยิงกว่า splinter cell
ปล.ด่านนี้ง่ายสุดวางระเบิดรถคับ มันมีรถหรูๆคันนึงมีตำรวจเฝ้าคนเดียว เก็บมันละเอาชุดมา วางระเบิด ทุบออดรถ เดินหนี รอมันมาละบอมเลย แนะนำว่าให้รีบๆหน่อย
ผมว่ามันได้อารมณ์ยิ่งกว่า 007 ซะอีก ถ้าคุณเล่นถูกจุดจะเร้าใจมากครับ ปลอมตัวแล้วเดินเนียน ๆ ไม่ต้องหลบ ๆ ซ่อน ๆ ผมว่าสนุกกว่า splinter cell มาก เพราะการปลอมตัวนี่แหละ
ขนาดภาค blood money ยังเล่นซ้ำไม่รู้กี่รอบแล้ว ภาคนี้สงสัยจะเล่นข้ามปีละมั้ง แต่ถ้าคุณชอบบู๊ก็ทำได้นี่ครับ เกมไม่ได้บังคับ แต่คะแนนตอนจบภารกิจจะน้อยได้ตังค์น้อยก็เท่านั้นแหละ
ปล.ถ้าใครชอบเล่นพวก Metal Gear Solid ก็คงจะชอบเกมแนวนี้แหละ แต่ถ้าใครชอบเล่นเกมแนวยิงดะไม่ชอบวางแผนใช้ความคิดก็คงไม่ชอบหรอกจริงมะ

theza2589
25th November 2012, 12:20
ผมเดินไปยิงมันหน้าด้านๆเลย

Volcanus
25th November 2012, 12:25
เดินตรงไปในงาน แล้วเลี่้ยวขวาไปซักพักจะเจอะตำรวจนั่งดูทีวี(มั้ง?)อยู่ เราก็ไปตัดไฟแถวๆนั้น รอให้ตำรวจมาซ่อมไฟ แล้วก็ย่องขึ้นไปชั้นบน จักการคนในนั้นหรือรอให้มันเดินออกไปก็ได้ ในห้องนั้นมีสในเปอร์อยู่ ก็แล้วแต่ท่านว่าจะใช้มันใหม:dance