PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหน่อยครับ วิธียกเลิกการโหลดของเพิ่มจาก Garry's Mod

zanuk9876
25th November 2012, 21:30
แบบคือผมไปโหลดของเพิ่มมาจาก Steam อะครับเพราะผมก็เล่นเกมส์นี้ผ่าน Steam แต่พอผมไปโหลด addons แต่ผมเปลี่ยนใจไม่โหลดของเพิ่มแล้วต้องทำยังไงเหรอครับ ออกเกมส์แล้วเข้าใหม่มันก็ยังโหลดต่อให้่ Re เครื่องมันก็โหลดต่อให้ เพราะที่ผมจะไม่โหลดแล้วเพราะโหลดมาแล้วเกมส์มันเด้งเลยอะครับ งง เหลือเกินช่วยที ถ้าไม่เข้าใจคำถามตรงก็ถามได้เลยนะครับ :(