PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Call of duty black ops มันถามว่า Run in safe mode ??

bas_bas
22nd August 2011, 16:48
พอเข้าไปจะมีหน้าตาแบบนี้ครับ

พอกด yes เข้าไปแล้ว หน้าจอภาพเกมจะเล็กประมาณ 800x600

พอเข้าเกมแล้วจะมีฉากเกม ซึ่งหน้าจอผมจะมีรูปเม้าส์เรา (เม้าส์ตอนเราอยุ่หน้าจอคอมธรรมดา สีขาว) และเม้าส์ของเกม(สีเหลือง) อยู่คู่กันครับ

พอถึงตอนที่ต้องกด pass any key เม้าส์ของเราจะเป็นวงกลม เหมือนกำลังโหลดอะไรอยู่

จากนั้นก็รอ แต่ก็ไม่เกิดอะไรขึ้นครับ ต้อง task... end now ออก

แล้วก็จะมี pop up ขึ้นมาให้ แจ้งออนไลน์อะไรสักอย่าง กับ close programe ตามแบบของ windown 7

ใครพอมีวิธีแก้บ้างครับ

สเปคคอมผม
A6 3400 1.4ghz
vga 6720g2
windows 7 32bit ครับ

ขอบคุณครับ

markmj149
25th August 2011, 08:29
กด yes ไปเลย มั้งนะผมกดแล้วมันเข้าเกมเลยเหมื่อนทางคนเอามาแจกแค๊รกไว้ในตัว

soulreaper
25th August 2011, 08:35
กด yes มันจะรันเป็น safe mode คือรันเกมส์แบบสเปคต่ำ

กด no มันจะรันตามค่า setting ที่เราตั้งไว้ กดอะไรก็ได้

แต่หลังจากนั้นมันคือไรหว่า หาแคร๊กตัวใหม่มาลง ลงเกมส์ใหม่ ลองดู

bas_bas
26th August 2011, 14:39
ขอบคุณครับ แต่จากกระทู้ที่โหลด ๆ กันเขาก็เล่นได้นะครับ

แปลก สเปคผมก็น่าจะถึงอยู่นะ = ="