PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : assasin creed 3 คำถามโง่ๆ

oatoatman
26th November 2012, 18:14
มันเอาลูกธนูจากไหนอ่ะครับหมดแล้วหมดเลยหรอครับ
แล้วอาวุธนี่หาซื้อเพิ่มได้ไหมครับแล้วสุดท้ายวิธีกดเอาศัตูรมาเป็นโล่บังกระสุนยังไงครับขอบคุณมากๆ

RotheR
26th November 2012, 18:20
ลูกธนูหาเอาจากทหารก็ได้นะ ส่วนเอาคนมาบังนี่spacebarอะ แต่ผมก็ไม่เคยใช้:sweat

ScorpionzZ
26th November 2012, 18:45
ซื้ออาวุธได้จากเมือง Boston Newyork ที่เป็นสัญลักษณ์ตัว E ที่ชื่อว่า General Store ส่วนเอาคนเป็นโล่ต้องรอศัตรูบนหัวเป็นสีส้มแล้วกด Spacebar เลยครับ