PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : hitman นี่จะบู้เลยได้ปะ

harnibal409
26th November 2012, 19:18
ถ้าจะออกมายิงบู้เลยได้มั้ยครับ

abandony
26th November 2012, 19:24
ก็ได้ครับ แต่ในความรู้สึกแบบนั้นไม่ค่อยสนุกเหมือนไม่ค่อยใช้สมองอะไรเลย ถ้าอยากบู้แนะนำให้ไปเล่นพวกซีรีย์ cod bf ดีกว่าครับ

bazin456
26th November 2012, 20:01
บู้ได้ฮะ แต่โดนยิงไม่กี่นัด ตาย....

xxxlnwjung1
26th November 2012, 20:05
เฮ้อโครตเซ็ง ถึงเกมจะทำรูปแบบบู๊มาให้ด้วยแต่ว่า ถ้าเล่นบู๊เราจะไม่ได้คะแนนแล้วตัวละครก็จะไม่อัพเกรด

GojiMiin
26th November 2012, 20:06
ได้คับ
ถ้าวิ่งหนีเร็วพอ

double6
26th November 2012, 20:09
เห็นในหนังบู้โคตรเก่งเลยน่ะไอ้ภาคพระเอกหมายเลขอะไรย่ะ 47 67 98 หมายเลขไรว๊ะลืม :o

นึกว่าในเกมส์จะบู้ได้เสียอีก แต่ผมยังไม่ได้เล่นเลย :o

oatoatman
26th November 2012, 20:32
มันอัพเกรดได้หรอครับแล้วมันซื้อปืนแต่งปืนอาวุธไรงี้ด้วยได้ป่ะครับทำยังไงอ่ะ:confused:

harnibal409
27th November 2012, 09:32
เห็นคลิปในยูทูปมันบู้แหลกเลยครับ

gogo2000
27th November 2012, 09:39
ต้องดูภารกิจครับ บางทีบู้ไปภารกิจล้มเหลวไม่รู้ตัว หรือบางทีเจอกับกองทัพสมุนแบบชนิดไม่มีทางผ่านได้

bboyemperor
27th November 2012, 09:47
ผมบู๊นะ แต้มติดลบบานเลย ผมก็งงๆ ว่าเอาแต้มไปทำอะไร

suphat999
27th November 2012, 10:01
ฉากที่ให้เรายิงเป้าทดสอบในสนามยิงปืน ผมเล่นเกือบสิบรอบ ยิงยังไงก็ไม่ผ่าน รำคาญขึ้นมาเลยกวาดมันซะหมดร้านเลย ปรกกฏว่า ปลดล้อคปืนคู่ได้ ผ่านเฉยเลย สรุปว่า บู้ได้ตามถนัด ถ้าไม่แคร์เรื่องคะแนนนะ แต่ กว่าจะผ่านได้ หืดขึ้นคอเลยนะ ขอบอก 555+

bboyemperor
27th November 2012, 10:06
ฉากที่ให้เรายิงเป้าทดสอบในสนามยิงปืน ผมเล่นเกือบสิบรอบ ยิงยังไงก็ไม่ผ่าน รำคาญขึ้นมาเลยกวาดมันซะหมดร้านเลย ปรกกฏว่า ปลดล้อคปืนคู่ได้ ผ่านเฉยเลย สรุปว่า บู้ได้ตามถนัด ถ้าไม่แคร์เรื่องคะแนนนะ แต่ กว่าจะผ่านได้ หืดขึ้นคอเลยนะ ขอบอก 555+

ด่านนั้นเป้าหมายคือโขมยปืนสถานเดียวครับ ผมใช้วิธีลอบเอา แค่ไปตามช่องรบายอากศ เข้าไปค่าคนแก้ ขโมยกุญแจ เปิดเซฟ หยิญกุญแจ แล้วไปดับไฟ เจ้าของร้านเดินมาดูเราก็ไปเอาปืน แค่นี้ก้จบแล้วครับ แปปเดียวเอง อิอิ

[Mz]_Zero
27th November 2012, 10:13

เออ ด่านนี้ผ่านไม่ยากครับแค่ยิงให้โดนตรงหัวของเป้าที่เป็นสีแดงได้ เป้าละ 20 แต้ม + ใช้สกิลสโล ยิงตอนมาออกมาเยอะๆ ตรงหัวได้แต้มโคตรเยอะครับ

ไม่ได้ขโมยเลยด่านนี้ ฮ่าๆ แต่อย่างว่าเกมมันทำให้เล่นได้หลากหลายรูปแบบแล้วแต่ เราจะไปยังไง

ส่วนตัวเล่นแนวลอบฆ่าครับแต้มจะไม่ติดลบเฉพาะ ด่านฆ่า E ดำ 5 5 5+ บู้แหลกเลยด่านั้น

Zpatan
27th November 2012, 10:21
บู้ได้ครับแต่ไม่ใช่ทุกด่าน จริงๆนะ

ILOVEKUN
27th November 2012, 10:24
ตั้งแต่ลงภาคใหม่ ผมย่องไม่เป็น ยิงบู้ตลอด เจอหน้าไครยิงหมดแม้แต่ประชาชนตาดำดำ

kanoktuch2
27th November 2012, 10:25
บางด่านมันมีเรียกพวกมาเพิ่มด้วยครับ ถ้าอยากบู้จริงๆจัด Trainer ใส่ God mode เลยครับ บุ้ได้แน่นอน = ="

suphat999
27th November 2012, 10:32
ถ้าอยากจะบู๊นะ ก่อนอื่น เตรียมสะสมอาวุูธให้ได้เต็มพิกัด หาที่กำบังได้เหมาะ แล้วเปิดฉากลุยได้เลย ก็แก้เครียดได้พอสมควร หลังจากอึดอัดจากฉาก stealth มาหลายฉาก

poppysun
27th November 2012, 10:52
บู๊ได้ครับบางภารกิจ

Coolerburn
27th November 2012, 15:42
ส่วนตัวผมชอบลอบฆ่ามากกว่าครับ จะลอบฆ่าจนกว่าจะจบเกมเลย ยิ่งผ่านภารกิจได้โดยที่ไม่มีใครเห็นเราเลยจนจบด่าน ยิ่งโครตเทพเลย แต่ถ้าถูกจับได้นะผมก็จะ restart เริ่มใหม่

หลังจากเล่นจบแล้วผมค่อยย้อนมาเล่นแบบบู๊เลยครับ แต่ภาคเก่าๆมีบางด่านที่บู๊ปุ๊ป เป้าหมายเราจะหนี mission failed ต้องเริ่มเล่นใหม่

Hitman มีด่านน้อยครับ ถ้าเล่นแบบลอบฆ่าด่านนึงจะนาน และสนุกมากครับ มันลุ้นๆดี ผมชอบ เล่นจนได้ rate : Silent assasin แทบทุกด่านเลย 55555+:o

SpeeDSperM
27th November 2012, 16:56
ด่านนั้นเป้าหมายคือโขมยปืนสถานเดียวครับ ผมใช้วิธีลอบเอา แค่ไปตามช่องรบายอากศ เข้าไปค่าคนแก้ ขโมยกุญแจ เปิดเซฟ หยิญกุญแจ แล้วไปดับไฟ เจ้าของร้านเดินมาดูเราก็ไปเอาปืน แค่นี้ก้จบแล้วครับ แปปเดียวเอง อิอิ

ง่ายกว่านั้นก้คือ ยิงเป้าให้ชนะคะแนนที่ผู้หญิงคนนั้นยิงเอาไว้ครับ ถ้าระดับ Normal หรือ Hard นี่สบายมากใช้ Instnict ช่วยยิงรวดเดียว 5 เป้า สบายบรื๋อ ได้ปืนคืนเดินออกประตูจบข่าว

(แต่มันยังมีของให้เก็บอีกนะแต่ไม่ทำก็ได้) แต่ผมเล่น Purist ใช้วิธีเดียวกับคุณเลย ฮา ฮา ยิงเท่าไหร่ก็ไม่ชนะ

ถามว่าบู๊ได้มั๊ยตามสะดวกครับแต่โดนแปปเดียวตาย จะบู๊ก้ยังต้องรอบคอบเกมส์นี้

บางด่านผมก็ยิงไปหนีไป รอดฆ่าหมดด่าน บางด่านก้เนียนไปเบาๆ ผสมกันแต่จะเล่นแบบบู๊นี่ผมว่ายากกว่า หลบๆซ่อนอีกนะ

speaknase
27th November 2012, 17:53
ผมชอบด่านที่ เข้าไปในบาร์เพื่อไปหาบาร์เทนเดอร์ แต่ คนทั้งร้านมัน ก็ต่อยกัน นั่วเลย ซึ่งเราก็ค่อยๆเดินเข้าไปหา บาร์เทนเดอร์แล้วระหว่างที่เดินเนี้ยเราต้องค่อยสู้กับมันโดยการกด Action ต่างๆ ได้อารมณ์ เหมือน อีกา เลย 55+ มันโฮกกกกกกกก

lomasama
27th November 2012, 18:29
มีใครเซฟหายเข้าเกมส์เริ่มใหม่ มั่งไหมครับ?