PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : COD 4 ยังมีคนเล่นอยู่หรือเปล่า

GAIA
22nd August 2011, 17:24
ตามหัวข้อเลยครับ มีเยอะหรือเปล่าด้วยครับ หากยังมีผมก็จะซื้อมาเล่นด้วย ซักเดือนหน้า หรือไม่ก็เดือนต่อไป ยังไม่แน่ใจ หากน้อยแล้วผมอาจไปซื้อLeft 4Dead 2 หรือไม่ก็Medal of Honor

siraiwich2539
22nd August 2011, 17:29
เก็บเงินไว้นะครับ

เเล้วรอ BF 3 ออนไลน์มันมากกก

หรอไม่ก็ COD MW 3 ครับ อีกไม่นานเกินรอ เพราะถ้าซื้อไปเดี๋ยวก็ไม่มีคนเล่น

เพราะเค้ามาเล่นเกมพวกนี้หมด

INDY.Hc|PeZ*
22nd August 2011, 17:36
ไม่มีละครับ เซิร์ฟในปิดหมดแล้วครับ ถ้าเน็ทดีก็เล่นเซิร์ฟนอกได้ครับ ^^

GAIA
22nd August 2011, 18:06
ไม่มีละครับ เซิร์ฟในปิดหมดแล้วครับ ถ้าเน็ทดีก็เล่นเซิร์ฟนอกได้ครับ ^^

อ่อครับ ขอบคุณครับ

EikueHD
22nd August 2011, 18:10
BO ดีกว่าครับ ซ้อมให้ชินกับ ping :cool:
พอ MW3 มาจะได้ไม่ต้องปรับตัวมาก :o

MOH เลยครับ
ปิง 2XX มันมาก (มันยิงเราไม่ตาย)

COD4 ไม่ค่อยจะมันส์ เพราะท่านอาจชินกับ COD 6 ก่อนเยอะแล้ว
MOH ก็ดีนะครับ แต่ข้อเสียสำหรับผมคือ เกมส์มันตันไวมากอะครับ เล่นไปแปปเดียวไม่มีไรให้ปลดหล่ะ -*-

boomman
22nd August 2011, 18:13
MOH เลยครับ
ปิง 2XX มันมาก (มันยิงเราไม่ตาย)

COD4 ไม่ค่อยจะมันส์ เพราะท่านอาจชินกับ COD 6 ก่อนเยอะแล้ว

GAIA
22nd August 2011, 18:41
MOH เลยครับ

ฮาเรปนี้ตรงที่มันยิงเราไม่ตาย:o แล้วLeft 4 Dead 2 ละครับ ไม่เห็นมีคนพูดถึงเลย

BO ดีกว่าครับ ซ้อมให้ชินกับ ping :cool:
พอ MW3 มาจะได้ไม่ต้องปรับตัวมาก :o

MOH ก็ดีนะครับ แต่ข้อเสียสำหรับผมคือ เกมส์มันตันไวมากอะครับ เล่นไปแปปเดียวไม่มีไรให้ปลดหล่ะ -*-

Black Opsผมก็มีนะครับ มาเล่นด้วยกันไหมละครับ IDSteam:XDarknesss จะแอดมาหรือไม่ก็ได้ไม่ว่าอะไรหรอก