PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เซ็งๆรู้สึกดวงซวยครับ

ballba
27th November 2012, 03:57
คือผมไปเที่ยวผับแถวบ้านพึ่งกลับมา

อยากจะบอกว่าวันนี้ โดนเหยียบตีนหลายทีละ ไม่รู้เป็นอะไรทั้งชายและหญิงเลย

ก็ไม่ได้เจ็บอะไรหรอกครับ เข้าสถานบันเทิงที่มันต้องใส่ผ้าใบอยู่แล้ว

แล้วคนเหยียบก็ขอโทษผมทุกคน ก็ไม่ได้คิดอะไรหรอก แต่คือผมไม่รู้จะพูดไง มันซวยจริงๆอ่ะ

หลายรอบมาก แล้วยิ่งเพลงกังนัมสไตล์จะควบม้ากันไปถึงไหน ตีนมันมาพร้อมเพลงนี้หละ จ่ำเอาๆ

บางคนก็เซมาเหยียบเหมือนผมไม่มีตัวตน เห้อ

เดี๋ยวซักฝุ่น*****เลย 555 :sweat