PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : hitman absolution gamepad ใช้ไม่ได้ครับ

banfou
27th November 2012, 14:39
ขอถามนิดนึงครับพอดีโหลดมาแล้วเล่นได้แล้วแต่พอเข้าเกมตรง option คำว่า Gamepad มันหายไปอ่ะครับมันปกติไหม แล้วมันใช้จอยเล่นได้ไหมครับ ของผมใช้หัวแปลงแล้วต่อด้วยจอย PS2 แล้วใช้อีมูเลเตอร์ของจอย xbox360 อีกที ขอผู้รู้รบกวนตอบด้วยนะครับ ขอบคุณมากเลยจ๊ะ ^_______^

double6
27th November 2012, 15:08
ไม่รู้ว่า Repack มันจะตัดออกรึเปล่าแต่ผมว่าไม่น่าใช่แต่ใช้จอยแปลกงเอานี่ไม่รู้น่ะ
ผมก็ยังไม่ได้ลองเลยถ้าใช้จอยไม่ได้ก็คงไม่เล่นละ ตั้งแต่มีจอยนี้เกมส์ไหนใช้จอยไม่ได้แทบไม่ได้เล่นเลย:o

banfou
27th November 2012, 15:24
ตัวที่โหลดมาของผมมันเป็นเวอร์ชั่น FULLGAME PROFESSIONAL EDITION น่ะครับไม่แน่ใจเหมือนกันอยากเล่นจอยมากกว่า เกมอื่นก็เล่นได้หมด