PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ ไอดี DIABLO III มันล็อก แก้ยังไง???

RV02E
28th November 2012, 00:20
ผมซื้อ แผ่นและไอดีต่อเพื่อนมา เพื่อนเล่นอยู่ลำปางนะครับ ผมซื้อมาแล้วเอามาลงเล่นที่ กทม
พอพิมพ์เข้าไอดี มันก็บอกว่า พบเราพยายามล็อกอินในสถานที่ใหม่ มันเลยให้เราตอบคำถาม และมันก็ล็อกไปเลยครับ

กรณีแบบนี้แก้ยังไงครับ ขอบคุณมากๆครับ

floyza
28th November 2012, 01:12
ลอง เข้าไปเช็คใน อีเมลล์ ดูครับ มันอาจจะขึ้นว่า ให้เราเปลี่ยนรหัสผ่านใหม่ เราก็เปลี่ยนได้เลย

แต่ต้องไม่ลืมคำถาม กันลืม เป็นอันขาดครับ ลองตรวจสอบดูที่อีเมลล์และทำตามนั้น ดูนะครับ ^ ^

RV02E
29th November 2012, 19:20
มัน ล็อกไปเลยครับตอนนี้ ไม่รู้จะทำไงแล้วครับ

jeditrainer
29th November 2012, 19:51
ปัญหาอยู่ที่ไปซื้อต่อมานั่นแหละครับ เกมอาจจะถือว่าละเมิดข้อตกลงใน license ได้เหมือนกัน ทำไมคุณไม่ซื้อกล่องใหม่เองละครับ ไปซื้อต่อมาทำไม เกมนี้ก็รู้ ๆ อยู่

Winters
29th November 2012, 21:23
พลาดแล้วงะ

RV02E
30th November 2012, 00:09
ครับผม คงพลาดอย่างหนักเลยหละครับ เพราะ เกมมันล็อก ไอดีเพราะว่า มีการพยายามล็อกอิน ต่างสถานที่

บางคนโดนล็อกเพราะว่า สลับเครื่อง โน๊ตบุค กับเครื่องคอม เล่น การป้องกันสุดยอดเลยเกมนี้

ตอนนี้ผมก็เหมือนว่าจะซื้อมาทิ้งแล้วหละ เฮ้อออออ