PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โหลดบิทไม่ขึ้น

TAnwa1219
28th November 2012, 06:08
ผมโหลดบิทไม่ขึ้นอะครับ ทั้งที่มีคนปล่อยไฟล์อยู่ มัน แดงและไม่ขึ้นเลยอะครับ ผมลองForward port แต่ก็ไม่น่าจะทำถูก แต่กลายเป็นโหลดบิทไม่ได้ซะงั้น
ผมลอง SysRESET ใน Maintenance ใน IP แล้วก็ไม่หายอะครับ ผมใช้ router 3bb อยู่ครับ เป็นสี่เหลี่ยม เหมือนแซนวิสตรงกลางสีส้ม (ไปเปลี่ยนมา 3 รอบไม่เหมือนกันเลย)

ได้แล้วครับ คอมผมค้าง แล้วมัน check drive C ใหม่ ลง bit ใหม่ โหลดได้แล้วครับ แต่ผมปิดกระทู้ไม่เป็นอะครับ