PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ Batman Arkham City ค้างทุกๆ 3-5 วินาที

ViPERGAMER
28th November 2012, 09:50
ตามหัวข้อเลยครับ เสียอารมณ์มากๆ ค้างตลอดเล่นไม่ได้เลยใครพอมีวิธีแก้มั้งครับ

smokebigbite
28th November 2012, 12:32
ของผมเล่นได้ตั้งแต่ตันจนจบครับ ไม่มีปัญหา

ViPERGAMER
28th November 2012, 13:01
ของผมเล่นได้ตั้งแต่ตันจนจบครับ ไม่มีปัญหา

ขอบคุณครับ - -*

Gokusen
28th November 2012, 13:04
PSU ไฟไม่นิ่งหรือป่าว ลองอัพเดทกาจจอดูหรือยัง แรมกาจจอเสียหรือป่าวครับ ถ้าเล่นแล้วค้างแล้วหายแล้วค้างนี่ อาการอยุ่ที่กาจจอน่ะ

ViPERGAMER
28th November 2012, 13:31
PSU ไฟไม่นิ่งหรือป่าว ลองอัพเดทกาจจอดูหรือยัง แรมกาจจอเสียหรือป่าวครับ ถ้าเล่นแล้วค้างแล้วหายแล้วค้างนี่ อาการอยุ่ที่กาจจอน่ะ

พวดไดร์เวอร์ผมก็อัพเดทหมดแล้วนะครับ เล่นเกมส์อื่นก็ไม่มีปัญหาอะไรเล่นได้ปกติ แต่พอเข้าเกมส์นี้เท่านั้นหล่ะ กระตุกๆๆ ค้างๆๆ บางทีจอฟ้าไปเลยก็มี - -*

headshot deluxe
28th November 2012, 13:58
ล้มกระดานลง windows ใหม่ไปเลยครับ
นับหนึ่งใหม่ดีกว่า คุณเองรู้ดี

ViPERGAMER
28th November 2012, 14:06
ล้มกระดานลง windows ใหม่ไปเลยครับ
นับหนึ่งใหม่ดีกว่า คุณเองรู้ดี

แทบร้องให้

Gokusen
28th November 2012, 14:08
พวดไดร์เวอร์ผมก็อัพเดทหมดแล้วนะครับ เล่นเกมส์อื่นก็ไม่มีปัญหาอะไรเล่นได้ปกติ แต่พอเข้าเกมส์นี้เท่านั้นหล่ะ กระตุกๆๆ ค้างๆๆ บางทีจอฟ้าไปเลยก็มี - -*

อ่อ!!!!ผมพอรุ้แล้วผมเคยเป็น ฉากนอกเมืองลื่นแต่พอเข้าไปในประตู Joker มันก็กระตุกเป็นจังหวะ โหลดตัวrepack หรือ FULL มาอ่ะครับ ลงอัพเดทหรือยัง ผมรุ้สึกเคยเป็นน่ะ แต่หายโดยการลงเกมไหม่

ViPERGAMER
28th November 2012, 14:47
อ่อ!!!!ผมพอรุ้แล้วผมเคยเป็น ฉากนอกเมืองลื่นแต่พอเข้าไปในประตู Joker มันก็กระตุกเป็นจังหวะ โหลดตัวrepack หรือ FULL มาอ่ะครับ ลงอัพเดทหรือยัง ผมรุ้สึกเคยเป็นน่ะ แต่หายโดยการลงเกมไหม่

คือว่าผมกระตุก+ค้างตั่งแต่เข้าเกมส์เลยอ่ะครับ(ยังไม่ได้เล่นเลย)

ป.ล.ผมซื้อของแท้จากSteamเลยอ่ะครับไมได้โหลดเถื่อนแต่อย่างใด

Gokusen
28th November 2012, 15:02
คือว่าผมกระตุก+ค้างตั่งแต่เข้าเกมส์เลยอ่ะครับ(ยังไม่ได้เล่นเลย)

ป.ล.ผมซื้อของแท้จากSteamเลยอ่ะครับไมได้โหลดเถื่อนแต่อย่างใด

ขอสเปคด้วยครับ ลงแพท update 1 ยัง

FarrellPete
28th November 2012, 15:14
คุณไปเปิด Physx หรือป่าวครับ ถ้าเปิดอยู่ลองปิดดู

ViPERGAMER
28th November 2012, 15:20
ตอนนี้่ผมจะลง windows ใหม่แล้วครับ(อยากล้างเครื่องด้วย) ขอบคุณทุกความเห็นครับ