PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาyoutube ผู้รู้ช่วยหน่อย

familytar1
28th November 2012, 20:04
อีกครั้งครับสำหรับปัญหานี้เนื่องจากผมได้อัพไฟล์ที่มาขนาดเกิน15นาที(แต่ว่าฟังก่อนเพราะผมได้ปลดล๊อคที่มันให้ใส้รหัสเลขโทรศัพท์แล้วเราจะสามารถอัพเกินได้)แต่ว่าผมลองอัพไฟล์ที่มีขนาด16 m 25s
พอเสร็จมันบอกว่าคลิปวีดีโอมีความยาวเกินไปไม่สามารถดูได้ แสร๊ดดด(ขออภัยหยาบหน่อยครับผม)นั่งอัพตั่งนานแม่มมาตายตอนจบอะไรวะเครียดว้อยวันลอยกระทงแทนที่จะดีแม่มตายตอนจบ
ผู้รู้ช่วยด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
มันขึ้นแบบนี้Upload HD videos in various formats up to 15 minutes. Increased limit not available for this account. Learn more
Important: You must own the copyright or have the necessary rights for any content you upload. Learn more

familytar1
28th November 2012, 20:37
ขออภัยครับดันแบบเร่งด่วน

G..M..INW
28th November 2012, 20:40
ลองเข้าดูในอีเมลก่อนจ้าเผื่อจะมีอะไรส่งมาให้ยืนยันอีกครั้ง ?