PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากได้ The sims 2 ไม่ก่ะ The sims 3

beautygukaen
29th November 2012, 01:32
ผมอยากได้ The Sims 2 มากอะครับ
แต่ว่าผมลงไม่เปนอีกล้ะ = = ใครมี ช่วยส่งลิ้งมาหน่อย
ถ้าว่างยังไง ช่วยผมลงด้วยก่ะเปนการขอบคุณมากมายเลยจิง ๆ
ผมมี Ts3 ทีมวิว พอจะพูดคุยกันง่ายนะครับ คือตามหาหลายเวปล้ะ
บางอันใ้ช้ได้ แต่่พอลงไปมันก่ะใช้ไม่ได้ บางอันก่ะใช้ไม่ได้
ไม่เข้าไจเหมือนกัน อยากเล่นมาก ๆ อ้ะตอนนี้
เพราะอยู่ในช่วง เบื่อเกมออนไลน์ ที่ผมเล่นอยู่ ผมไม่ค่อยถนัดเกม ยิงกัน
หรือว่ากราฟฟิกสวย ๆ มันมึน ๆ หัวอ้ะครับ ผมเล่นแต่ ปังย่า โยกัง แรน ออดิชั่น 4 เกมนี้เอง
เปนแค่นี้ แล้วก่ะมี เดอะซิม นี่ล้ะ ซิืม 3 ก่ะได้ครับ แต่ขออย่างเดียวละ ช่วยผมลงหน่อย
ผมลงไม่เปน ไม่ค่อยมีความรุ้อ้ะครับ ถ้ายังไงฝากด้วยนะครับ ขอบคุณครับ ^^'