PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครใช้โปรแกรม AAA Logo เป็นช่วยหน่อยครับ

โอมอาร์ม
29th November 2012, 19:12
คือผมพึ่งโหลดมาใช้ใหม่อ่ะครับแล้วก็ลองทำดูก็เลือกแบบไปครับแล้วผมอยากรู้ว่าจะลบโลโก้ยังไงครับงงมากไม่มีให้ลบเลยหรือลบอันไหนช่วยบอกหน่ยนะครับ

ballpoi007
29th November 2012, 19:22
ผมพยายามหาคีย์ลัด โปรแกรมนี้มันไม่มี

แต่ถ้าจะลบ อยู่แถว แถบ เมนูด้านนบนเลย กดเลือกตัวที่เราจะลบจะมีให้ลบอยู่จำพอจำได้แค่นี้

idopy[Rose]
29th November 2012, 19:26
คลิกภาพที่เราจะลบแล้วกด Ctrl + R ครับ แต่อย่ากดค้างนะ เพราะถ้ากดค้างมันจะลบภาพทั้งหมดเลย
หรือ!!
ไปแทบข้างบนตรง object กดแล้วเลือก Remove object