PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Hitman AB ปัญหาแปลกๆ อ่านมาไม่เห็นใครเป็นเหมือนผมเลย

SalaseNs
30th November 2012, 22:39
คือเกมมันแสงกระพริบๆ อะครับ ไม่ใช่จอติดๆดับๆนะ แต่ในเกมเลย เหมือนฟ้าแลบตลอดเวลาเลยอะครับ แต่ถ้าอยู่เฉยๆ ไม่หันไปไหน มันก็จะนิ่งครับ งงมาก

ผมทำทุกอย่างแล้วนะครับ อัพเดทการ์ดจอ ลง Stream ลง PhyX ลงเกมใหม่ หาตัวเกมอื่น คือลงหมดแล้วอะ งงมากๆเลย

คือผมยังไม่ได้ทำอะไรเปล่าครับ แนะนำหน่อย ผมว่าปัญหานี้อยู่ที่การ์ดจอเลยครับ

การ์ดผม AMD Radeon HD 7670M นะครับ

ขอบคุณมากครับ ตอนนี้ท้อมากเล่นเกม ลงเกม 3 เกม เล่นไม่ได้ซักเกม

เกมแรก Ghost Recon Future.. ลงไป เฟรมเรทต่ำมาก + ไม่ปลื้มเท่าไร

เกมต่อมา Battlefield 3 ลงไปละ มีปัญหากับฟูลสกรีน กดเมาส์ไม่ได้ แต่พอเล่น Window เล่นได้ดีซะงั้น

เกมที่สามก็เกมนี้ ยังไงก็ขอบคุณครับ

SalaseNs
30th November 2012, 22:48
ขอดันนึงนึงครับ

kandanai001
30th November 2012, 23:45
อัพเดท Driver การ์ดจอน่าจะหายนะ

SalaseNs
1st December 2012, 01:08
อัพเดท Driver การ์ดจอน่าจะหายนะ

ลองละครับ เหมือนเดิมเลย T^T