PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยผมหน่อยครับพี่ ๆ ในบอร์ดJKGที่ซื้อ Farcry3 จาก SJSKGAMER นะครับ

DOOKMANZA
30th November 2012, 23:18
คือผมได้รับเกมท่างemailแล้วอะครับพอผมกดรับมันเข้าหน้าเว็ปแล้วแจ้งผมว่า

อุ๊บ ขออภัย!
An error was encountered while processing your request:

This gift has already been redeemed.

ผมต้องทำยังไงอะครับผมงงมาก ๆ เลยครับเลยจะขอความช่วยเหลือจากพี่ ๆ ในบอร์ดหน่อยนะครับว่าจะทำอย่างไรดี
ขอบคุณมาก ๆ ครับ

aspirineth
30th November 2012, 23:21
คือผมได้รับเกมท่างemailแล้วอะครับพอผมกดรับมันเข้าหน้าเว็ปแล้วแจ้งผมว่า

อุ๊บ ขออภัย!
An error was encountered while processing your request:

This gift has already been redeemed.

ผมต้องทำยังไงอะครับผมงงมาก ๆ เลยครับเลยจะขอความช่วยเหลือจากพี่ ๆ ในบอร์ดหน่อยนะครับว่าจะทำอย่างไรดี

ติดต่อคนขายสิครับ -.-

มันบอก Gift ถูกเปิดใช้งานแล้ว

DOOKMANZA
1st December 2012, 20:01