PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากได้ชื่อหนังการ์ตูนคริสมาสเรื่องนึงครับ

captain america
1st December 2012, 08:55
เคยดูตั้งแต่เด็กๆ ชอบมากเลยครับ ที่ตอนแรกพระเอกมันเมาๆ เสียบกุญแจเข้าไปในรถตัวเองไม่ได้ แล้วไปก่อเรื่องให้ตำรวจไล่จับ แล้วหนีด้วยสกู๊ดเตอร์ อ่ะครับ พระเอกมันเป็นคนไม่ชอบคริสมาสด้วยครับ โปสเตอร์หนัง เป็นรูปพระเอก กับลูกแก้วกลมๆอันใหญ่ๆ แล้วก็มีตาแก่ๆ ตัวเล็กยืนอยู่ในนั้นอ่ะครับ

จำได้แค่นี้จริงๆครับ =.= ใครรู้ก็ช่วยๆบอกกันหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ :thank

pamzar5546
2nd December 2012, 20:07
รู้จักแต่เรื่อง ทีั่พระเอกเป็นคนแก่ๆ ไม่ชอบคริสมาส แล้วไปเจอจิตวิญญาณแห่งคริสมาส 3 ดวง

ViCtiM 2 Die 4™
2nd December 2012, 20:30
รู้จักแต่เรื่อง ทีั่พระเอกเป็นคนแก่ๆ ไม่ชอบคริสมาส แล้วไปเจอจิตวิญญาณแห่งคริสมาส 3 ดวง

ตาเฒ่า Strooge จอมขี้เหนียวนี่ แหะๆ ผมก็ดู