PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเรื่องสินค้าครับผม

demonhunter
1st December 2012, 16:30
สวัสดีครับ พี่ Joker คือ ผมกำลังหาซื้อบทสรุป Final Fantasy 9 อยู่ แต่หาไม่เจอเลย ผมเลยมาเจอเวปข้างล่างนี้เข้าพอดีครับผม พอกดสั่งแล้วมัน 404 Not Found error น่ะครับผม

ผมจึงอยากจะสอบถามว่า ยังเหลือสักเล่มไหมครับผม ถ้าไม่เหลือสามารถสั่งได้ไหมครับผม หรือมีที่ไหนขายไหมครับผม(มือสองก็ได้ครับผม)

ขอความกรุณาด้วยครับผม อยากได้จริงๆ
:thank:thank:thank:thank:thank

http://www.jokergameth.com/shop/product_info.php?cPath=49&products_id=185

joker
1st December 2012, 17:09
สามารถสั่งซื้อผ่านหน้าเวปไซท์ได้เลยครับ (เอ.. link ที่ให้มาก็เข้าได้นะครับ)

demonhunter
1st December 2012, 18:19
สงสัยผม งง ไปเองครับผม ผมเห็นมันมีให้กดสั่งซื้อข้างล่าง เพจ เลยไม่ได้สังเกตุว่ามันมีให้สั่งซื้อข้างบน

*แต่ยังไงก็ขอบคุณ พี่ Joker มากครับผม ที่มาตอบคำถาม

demonhunter
1st December 2012, 18:44
สอบถามอีกเรื่องหนึ่งครับผม คือ ผม ไม่รู้ว่าผมเคยกดสั่งไปแล้ว ผมจะยกเลิกสินค้ายังไงครับผม ต้องทำยังไงครับผม

joker
1st December 2012, 21:54
Order ที่ไม่มีการชำระเงิน จะถูกยกเลิกโดยอัตโนมัติครับ ไม่ต้องทำอะไรเพิ่มครับ