PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอความช่วยเหลือนิดนึงครับ

poo-aum
1st December 2012, 16:50
คือพอดีวันนี้ผมเผลอไปกด update dashboard จาก x live ครับ (เึครื่องผมทำ rgh แล้ว) ตอนแรก dash board ผมเป็น 13699 ครับ แต่ตอนนี้กลายเป็น 16xxx ไปแล้วไม่ทราบว่าจะมีผลใดๆต่อเครื่องหรือเปล่าครับ แต่เท่่ืาที่ผมลองทดสอบดูก็ยังสามารถเข้า FSD ได้ เล่นเกมส์ได้ทุักเกมส์ และยังสามารถเล่น EMU ได้ ยกเว้นแต่กรณีโดนแบนเนื่องจากผมไม่ได้ซีเรียสอยู่แล้ว
ขอบคุณครับ

joker
1st December 2012, 17:13
ถ้า Update แล้วเล่นเกมได้เหมือนเดิมก็ OK แล้วครับ ไม่ต้องคิดมาก