PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Uplay เสีย ?

illn3izati
1st December 2012, 22:32
คิอตอน 3 ทุ่มกว่าๆ ผมเข้ายูเพลไม่ได้ มันขึ้นให้ออฟไลน์ ผมก็กดๆออกไป
พอมาตอนนี้ ผมเข้าไปใหม่ ถามหาคีย์เกมใหม่หมดเลย ผมมี AC 2 , AC BH , AC RE , AC 3
มีใครเป็นเหมือนผมบ้างมั้ยครับ เสียวโดนแฮค :(

YaRis
1st December 2012, 22:38
เสียวแทนคุณดีนะเรามีแค่ ac re ถ้าโดนก็ ก็กุ้มน้อยหน่อย

Enozcinos
1st December 2012, 22:57
อยากจะบอกว่า ตอนนี้ - - เป็นเหมือนกันเลยครับ เล่นละเพิ่งออกจะเข้าปอีกรอบ มันให้ใส่คีย์ละ - -" น่าะเป็นที่ Uplay แหละ(มั้ง) นะครับ เสียวๆเหมือนกัน มีทั้ง AC กับ Farcry T^T เป็นกันหลายคนๆ

athapolkub
1st December 2012, 22:59
เป็นธรรมดาครับ ผมก็เคยเป็น ลองเข้าใหม่เรื่อ ยๆ เดี๋ยวก็หายครับ ผมก็เป็นตกใจเกมส์หายหมดเลย งง มาก แต่พอปิด เปิดใหม่ก็มีเหมือนเดิมครับ มันอาจจะกำลัง auto update ครับ

Enozcinos
1st December 2012, 23:11
หายแล้วนะครับผมเข้าได้ปกติละ