PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : AC3 หาลูกน้องเพิ่มยังไงครับ

icon4you1151
1st December 2012, 23:13
AC3 หาลูกน้องเพิ่มยังไงครับ ผมทำเควสช่วยหลายเควสแล้วก็ยังมีเท่าเดิม แล้วภาคนี้มีส่งลูกน้องไปเก็บเลเวลมั้ยครับ

maxluxwoo
1st December 2012, 23:17
ช่วยดันครับ ๆ ๆ

woraphat
1st December 2012, 23:25
ทำเควสที่เปน รูปบ้านอะครับ (จำไม่ได้ว่าชื่อไร) ทำไปเรื่อยๆ เดะคนงานก้มาเอง มันจะค่อยๆมาทีละคน แล้วก้ ถ้าจะอัพเวลคนงานก้ ทำเควสบ้านต่อไปเรื่อยๆอะครับ

neobleak
2nd December 2012, 00:21
ภาคนี้มีเบ้ได้6คนครับ ได้จากการเคลียเควสริเบอตี้ในเมืองที่มันเป็นรูปคล้ายๆดาว6เหลี่ยมนะ หนึ่งเมืองมันจะแบ่งเป็น3เขต เคลีย1เขตคุณก็จะได้ลูกน้องมา1คน งงป่ะ=='
บางเขตทำเควสเสร็จมันก็ได้มาเลย บางเขตต้องไล่ทำเควสย่อยให้หมดก่อนถึงจะได้ เวลาจะส่งเบ้ไปทำธารกิจก็กดTค้างไว้ แล้วกดคลิกขวาที่คอนเทส

sniper0090
3rd December 2012, 01:37
ทำการ Liberated เมืองครับ
หาภารกิจที่ทีสัญลักษณ์คล้ายดาวหกเหลี่ยม
แล้วทำให้ครบทุกภารกิจ
แล้วจะมีภารกิจปลดล็อกลูกน้องที่เราต้องทำ
มีทั้งหมด หก คนด้วยกัน
หกคน เจ็ดความสามารถ
ลอบสังหาร ก่อจลาจล ลอบยิง ซุ่มโจมตี ปลอมตัว ล่อลวง และ บอดี้การ์ด
และภาคนี้ ลูกน้องโดนโจมตีจนสาหัสก็แค่กลับไปนอนพักฟื้น(หายไปสักพัก)