PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : GTA IV ลงแล้วเล่นไม่ได้ครับ ช่วยผมที

tadotcom
1st December 2012, 23:15
ทำตามวิธีที่ในแผ่นบอกทุกวิะี เข้าแล้วก็เล่นไม่ได้ มีข้อความขึ้นว่า gta iv has stop working
และในแผ่นเกมมันไม่มี ตัว แครก ให้ ผมก็หาโหลดมาพร้อม แพท 1.0.7.0 ก็ยังเล่นไมได้เหมือนเดิมครับ
อยากรู้วิธีแก้ไขครับ ใครเคยทำได้ รบกวนบอกทีครับ

ผมคิดว่า คำถามนี้ต้องมีหลบายคนถามแน่ๆ แต่ผมรบกวนบอกผมทีนะครับ อยากเล่นมากๆ

gspretun
2nd December 2012, 00:08
เเผ่นมันตลอดหละ มันไม่เเจกเเคล็กต้องไปโหลดเเคล็กเอา
ดู patch กับ เเคล็กให้ตรงกันด้วย อัพเดทเเพทเเล้วค่อยลงเเคลก มั้งนะ ถ้าจำไม่ผิด

Gokusen
2nd December 2012, 00:13
ลง game for windows live หรือยัง อัพเดทสิ่งต่างๆต่อการเล่นเกมด้วย

tadotcom
2nd December 2012, 08:43
ผมโหลด แครกมาแล้ว ก็ยังเล่นไม่ได้อะครับ ขึ้นว่า gta iv has stopped working เหมือนเดิม