PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากได้บัตรเครดิต จังเลย..........

TwinkleToes
2nd December 2012, 10:11
สมัค paypal แล้วก็โอนเงินหรือใช้บัตรทรู แล้วเขาเขาส่งเงินใส่ paypal ของเราแค่นี้ก็ได้แล้วนี่ครับ

ผมก็ว่าจะทำอย่างที่คุณบอกนั่นหละครับแต่มันจะได้จริงหรือ ป่าวช่วยคอนเฟริม ทีครับ :confused::confused:

ใครมีบัตรเครดิตพวก วีซ่า มาสเตอร์กาด พวกเนี่ยมีใครขายต่อไหมครับ เด๋วให้นทาง ทรูไปให้
อยากได้ มาก อายุ ไม่ถึง 20 เลย พอมีทางทำบัตรเครดิตในเว็บไหมครับ ใครขายบัตรเครดิต PM มาครับ เด๋วโห้้บัตรทรูไป...... :sweat

autoonez
2nd December 2012, 10:17
อายุ 15 ก็ทำได้ครับ :sweat ผมพึ่ง 15 เองก็ทำละ
edit: ผมเข้าใจผิดนึกว่าบัตรเดบิต

Kyonman
2nd December 2012, 10:20
บัตรเครดิต มันต้องมี เงินเดือน มิใช้??? แล้ว บัตร ที่ก่อหนี้ สิน พวกนี้จะเอามาทำไมครับ

ของแบบนี้ใครมันจะขายต่อ ใครๆก็ทำได้ ถ้าคุณสมบัตร ครบ ถ้าไม่ครบก็ รอ ต่อไป

ปล.บ้าไปแล้วว

Kyonman
2nd December 2012, 10:21
บัตรเครดิต มันต้องมี เงินเดือน มิใช้??? แล้ว บัตร ที่ก่อหนี้ สิน พวกนี้จะเอามาทำไมครับ

ของแบบนี้ใครมันจะขายต่อเกิด รูด ไม่จ่ายก็ซวยอะดิ ใครๆก็ทำได้ ถ้าคุณสมบัติ ครบ ถ้าไม่ครบก็ รอ ต่อไป

ปล.บ้าไปแล้วว

เวรกรรม เน็ตกาก เด้งมา 2 อันซะงั้น

TwinkleToes
2nd December 2012, 10:25
ok เข้าใจแล้ว ขอบคุณมากครับ :heat

heavenamp
2nd December 2012, 10:26
เก็บเงิน เปิดบัญชีธนาคารกรุงเทพ แล้วไปทำบัตรเดบิต

ใช้ได้เหมือนกับบัตรเครดิต แต่ต้องมีเงินในบัญชี

ถ้าไม่มีเงินเก็บก็อด

TwinkleToes
2nd December 2012, 10:29
เก็บเงิน เปิดบัญชีธนาคารกรุงเทพ แล้วไปทำบัตรเดบิต

ใช้ได้เหมือนกับบัตรเครดิต แต่ต้องมีเงินในบัญชี

ถ้าไม่มีเงินเก็บก็อด

ขอบคุณครับ :)

graphicphoto
2nd December 2012, 10:29
บัตรเดบิตรู้สึกว่าเด็กจะทำได้นะครับ[เวลาจ่ายอะไรมันจะหักเงินจากบัญชีเราเลย ไม่ต้องไปจ่ายสิ้นเดือนเหมือนบัตรเครดิต]:cool:

nongtop2249
2nd December 2012, 10:30
:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o

TwinkleToes
2nd December 2012, 10:33
บัตรเดบิต ทำยากไหมครับ แล้วต้องอายุเท่าไหร่ ?

heavenamp
2nd December 2012, 10:33
ลืมบอกไปว่า ต้องอายุมากกว่า 15 ปีนะครับ

Opt!c
2nd December 2012, 10:57
อายุถึง 15ปี ก็ไปทำบัตรเดบิตเถอะครับ คล้ายๆเครดิตแต่ใช้ได้เท่าที่มีในบัญชี :)

thizo
2nd December 2012, 12:00
บัตรเครดิต ก่อหนี้ก่อสิน อย่าไปใช้เลยครับ

^^

ballba
2nd December 2012, 13:41
อยากได้จริง ให้พ่อแม่ ทำให้ครับ 555

M4A1Predator
2nd December 2012, 13:53
เดบิตเถอะครับ
จะได้ไม่เป็นภาระกับลูกหลาย

บัตรเครดิตถ้าคุมตัวเองไม่ได้นี่เละแน่นะ
แล้วมันไม่ได้ทำง่ายเหมือน เดบิตนะครับ
ให้ตายเถอะ

dickies0001
2nd December 2012, 13:56
ซื้อต่อกันได้ด้วยหรอ

hetappi
2nd December 2012, 13:59
สมัค paypal แล้วก็โอนเงินหรือใช้บัตรทรู แล้วเขาเขาส่งเงินใส่ paypal ของเราแค่นี้ก็ได้แล้วนี่ครับ

newtaone
2nd December 2012, 14:16
ผมมีข้อเสนอมาให้ครับ ....

- คุณมีรายได้มากกว่า 6000 บาทต่อเดือน คุณทำได้ ( บางที่ ) หากทำกับธนาคาร ต้องมีรายได้ขั้นต่ำ 12000 บาท ต่อเดือน.

- คุณต้องมีสลิปเงือนเดือน หรือเอกสารรับรองรายได้ หรือ สมุดบัญชีธนาคารย้อนหลัง ไม่ต่ำกว่า 6 เดือน ( บางที่ 3 - 4 ) จำนวนเงินต้องเท่าไหร่? ไปดูข้อ 1.

- คุณต้องเป็นผู้บรรลุนิติภาวะ สามารถทำธุรกรรมได้ ( อายุ 20 )

พูดกันง่ายๆ "ให้เครดิต" ก็คือการให้ยืมดีๆนี่เอง โดยต้องมีหลักทรัพ หรือ ผู้รับรองแทน มาค้ำประกันตัวคุณ ว่าคุณจะไม่ไปโกงเค้า ข้อมูลต้องชัดเจน แน่นอน ใช้เวลาตรวจสอบค่อนข้างนาน กว่าธนาคารจะอนุมัติให้เคดิตคุณ

ธุรกรรมนี้ ทำแทนกันไม่ได้ ซื้อขายไม่ได้

คุณซือบัตรเค้าไป คุณก็เอาไปทำไรไม่ได้ ( อาจได้น้ำตา เพราะ โดนหลอกซื้อบัตรไป เจ้าของบัตร สามารถอายัต หรือยกเลิกบัตรได้ ) เพราะทุกครั้งที่ใช้ เจ้าของบัตรต้องเซ็นในใบเสร็จรับเงิน

ข้อเสนอของผมมีไม่เยอะหรอกครับ หะๆๆ

คุณมีทั้งหมดนี้หรือยัง ???...

TwinkleToes
2nd December 2012, 17:00

ได้หรอครับ เห็นเค้าบอกว่าไม่ได้อยู่ แล้วถ้าได้มันจะซื้อของได้หรือป่าวครับ

kamonkom911
2nd December 2012, 17:06
แม่ผมเป็น หนี้ 4 หมื่น พอใจยัง

ใช้หนี้ใกล้หมดละถ้าจะซื้ออะไรให้ซื้อ สดดีกว่า

TwinkleToes
2nd December 2012, 17:12
บัตรเดบิต TMB ใช้ผูกกับ Paypal ได้ปะครับ ช่วยตอบหน่อย

Breakboyz
2nd December 2012, 17:22
จขกท. เด็กแน่เลย อ่านคำตอบไว้เป็นความรู้นะครับ

ผู้บริหาร
2nd December 2012, 19:23
ผมมีบัตรเครดิตอยู่ใบยังไม่ค่อยจะได้ใช้เลยครับ น๊านนนนนนนนนนนน นานนนนนนนนนน ทีจะได้ควักออกมาเวลาฉุกเฉินเท่านั้น ไม่ควรหยิบพร่ำเพื่อ เพราะอาจจะทำให้กินแกลบตอนสิ้นเดือนได้

ทำบัตรเดบิตไปเหอะครับ

jamekub
2nd December 2012, 19:36
ใช้บัญชีธนาคารยืนยันได้นิคับ ? ?

ingkung
2nd December 2012, 19:42
จุดประสง จะเอาไปทำอะไรครับ

ซื้อเกม ออนไลกับ สตีม ออริจิน

ซื้อเกม Apple store

ซื้อเกม Google play

ซื้อของผ่านออนไล เช่น สินค้าต่างๆ เสื้อ ของเล่น

คือ ที่ต้องใช้บัตร เครดิตจริงๆ มีแค่อย่างเดียว Apple Store เท่านั้นครับ แต่ก็มี Gift Card ขายครับ

ส่วนอื่นๆ ผมว่าบัตร เดบิต ของกสิกร แล้วไปสมัคร K cyber ก็ซื้อของผ่านเน็ตได้ครับ