PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากทำงานกู้ภัย

hackedsugus
22nd August 2011, 22:09
อยากรู้จริงๆเลยครับ ทำงานกู้ภัย นี้ ต้องมี คุณสมบัติ อะไรบ้างหรอครับ

:confused:

ballba
22nd August 2011, 23:12
ไม่ต้องมีคุณสมบัติเพียงมีใจรักที่อยากจะทำก็ไปสมัครได้เลยครับอายุเท่าไหร่ก็ได้ถ้าตำ่กว่า15พ่อแม่ต้องเซ็น

ที่กรุงเทพผมไม่รู้นะ ผมเคยทำในโคราช ได้ออกไม่บ่อยมาก แต่มันจะมีสอบบ้างครับถ้าอยากพัฒนาวิชาชีพตัวเอง

พวกems emt a,b fr. Vr ถ้าสนใจมากมีอะไรถามผมส่วนตัวได้นะ

ทำมา2ปี ดูข้อมูลผมได้ที่ my center ครับ

แต่มาเรียนนอกเลยไม่ได้ทำ ถ้ากลับไปผมสอบ เวชกรฉุกเฉินแน่555

จะเอาชุดพยาบาลขาว

ปล.แต่ละจังหวัดมันไม่เหมือนกัน แต่ถ้ามีทั่วประเทศก็พวกสว่าง

แต่คุมพื้นที่น้อย

แต่ก่อนผมบ้าจะตายบางคนจะรู้เหอะๆ ไหนจะสมัครเหยี่ยวเวหาอีก

แต่ทำเหยี่ยวกับตำรวจก็ดี แต่ไม่ได้ประสบการณ์เท่ากู้ภัย

อล้วถ้าเป็นแล้วเลือกจุดที่ออกเหตุบ่อยและออกตัวเร็ว

ไม่งั้นไม่มีงานแน่ฮะ

Nook
22nd August 2011, 23:16
ใจล้วน ๆ . ไม่กลัวศพ . :o